หัวข้อ: ของมันๆ

lanboon1
    Guest

ของมันๆ

ของมันๆสมศรีมีอาการน้ำหนักเพิ่มขึ้นมากและเธอกลัวเป็นโรคต่างๆจึงไปปรึกษาแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านความอ้วน

"คุณมีน้ำหนักเกินปกติ ควรลดลงหน่อยครับคืองดทานของหวานๆและมันๆลงให้มากครับและน้ำหนักจะ

ลดลงครับ"คุณหมอหนุ่มอธิบาย "เอ้อ...คุณหมอค่ะตามที่คุณหมอว่า ของหวานๆดิฉันพอลดได้ค่ะแต่ไอ้

ของมันๆคงลดไม่ได้ค่ะ เพราะดิฉันเพิ่งแต่งงานมายังได้ไม่ถึงอาทิตย์เลยค่ะ คุณหมอ"

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ของมันๆ

จริงอย่างที่หล่อนว่าน่ะ....เรื่องของหวานพออดได้ แต่เรื่อง "มันส์ๆ" นิ มันคงยาก
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

บ่าวอุบลมิวสิค
    Guest

ของมันส์ๆ แบบนั้นช่วยเผาผลาญแคลอลี่ได้เยอะนะครับ เท่ากับการวิ่ง 1 ก.ม. (สำนักข่าวCMM)

beem
    Guest

ป้าด...อ้ายบ่าวอุบลมิวสิคคือเว้าเป็นตาเมื่อยแฮงแท้น้อครับบาดนี่ เหอะๆๆๆๆ

บ่าวอุบลมิวสิค
    Guest

Re: ของมันๆ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บีมน้อย
    ป้าด...อ้ายบ่าวอุบลมิวสิคคือเว้าเป็นตาเมื่อยแฮงแท้น้อครับบาดนี่ เหอะๆๆๆๆ
    บ่เชื่อกะลองเบิ่งตี้ล่ะครับ อิอิ Re: ของมันๆ Re: ของมันๆ

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy

อ้า...เห๋อ.......อย่างนี้อย่าลืมล่ะ....เสร็จจากมันๆแล้วหันมา....หม่ำ...ซี่ แซ่ เย็น......เด้อล่ะ....(เป๊บซี่แช่เย็น)

Tags for this Thread