หัวข้อ: 14 กุมพา ของ ออม น้อย

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป

14 กุมพา ของ ออม น้อย

:):):)วันนี้ เป็น วันที่ ออมน้อย มีความสุขค่ะ ที่ ออมน้อย ได้พบ พี่พี่บ้านมหาเราอีก ครั้ง
    พี่พี่ ทุกคนหน้ารัก มาก ค่ะ และ ออมน้อย ขอ ขอบคุณ สุภาพบุรุษคนนั้น ที่ดูแล
    เทคแคร์ ออมเป็น อย่างดี ขอบคุณ อีกครั้งค่ะ 14 กุมพา ปีนี้ ออมน้อย ได้ รับ
    ไดอารี่ ของเขาคนนั้นเป็นของขวัญ ออมอยาก บอก ว่า ออมดีใจที่สุด และขอบคุณค่ะ
    14กุมพา ออมเกิดมา ออมไม่เคยได้ รับ ไดอารี่ จากไครเลย:) ดีใจค่ะ สุขใจ
    และวันนี้ ออมได้ เจอ คุณพี่จูน พี่ เอ๋ใหญ๋ พี่เอ๋เล็ก พี่ต่วง พี่ใจ พี่หน่อยหน้ารัก
    และก็ พี กบ อีกคน คนบ้านไผ่ ค่ะ ออม ลืมถามชื่อ อิอิ ขอโทษ นะคะ :)
    พี่ พี่ ทุกคน หน้ารัก มาก ออมประทับใจค่ะ 14 ปีนี้ จะ เป็น 14 ที่ ออมจะจดจำ
    ไว้ ในความทรงจำ ของ ออม ตลอดไปค่ะ ขอให้ ความรักของออม กับเจ้าของไดอารี่
    สวยงาม เหมือน วันที่ 14 กุมพาปีนี้ ตลอด ไป ค่ะ สาธุ
    :):):):):)ออมก็มีภาพมาประกอบด้วย ค่ะ อิอิ:):):):):)

14  กุมพา ของ ออม น้อย
    อิจฉาคุณเอื้อย จังเลย ได้ดอกไม้ด้วย :):)
    สู้ตายค่ะ เอื้อย หน่อย จ๋า อิอิ
    สามหนุ่ม สามมุม อีกละ
    ส่วนนี่ สองหนุ่ม สองมุม อิอิ
    หมาตัวน้อยกับดอกไม้แสนสวย ขอบคุณ สำหรับคนมอบให้ ค่ะ
    ภูมิใจมากค่ะ ออมน้อย ขอ ขอบคุณ บ้านมหา และอ้ายบ่าวคนเดิม อ้ายบ่าวเซียงน้อย ค่ะ
    ที่ทำเว็บดีดี มาให้ ออม รู้ จัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวออมน้อย; 05-04-2012 at 10:03.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: 14 กุมพา ของ ออม น้อย

แม่นอยู่ดอก14ก.พ นี่บ่อมี่ไผมีความสุขส่ำน้องออมดอกอ้ายว่า ... ::) (เท่าที่สังเกตเห็น) ทางทีมงานเอ๊าะเย๊าะศิลป์เฮานี่กะบ่อเคยขัดข้องดอกขอเพียงให้บอกลว่งหน้าโดนๆแน่ จัก 3นาทีกะไช้ได้ ::) แต่ว่าหัวหน้าทีมเพิ่นมาบ่อได้ซื่อๆมื่อนั่น ถ้ามาได้แฮ่งมุ่นอุ้ยปุ้ยคัก ::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

ดีใจนำน้องออมเด้อจ้า อิจฉาน้องนำคือได้ไปฉลองวันแห่งความรักกับคนที่เฮาฮักแท้น้อจ้า
    มิตรภาพของเวป์บ้านมหาเฮานี้ดีอีหลี่จ้า มีความจริงใจให้กันด้วยความบริสุทธิ์ใจอีหลี่จ้า
    :g:g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

ดีใจนำเด้อครับน้องออมที่มีความสุข กะขอให้น้องออมมีแต่วันแบบนี้ตลอดไปเด้อ
    เสียดายหัวหน้างานบ่ได้มานำขะซั่นมุ่นอุยปุ้ยบรรเทิงศิลป์คักกว่านี้ครับคืออ้ายเอ๋เพิ่นว่านั้นล่ะ
    ขอให้มีความสุขเด้อเจ้าภาพที่น่ารัก สาธุ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City

:g:g:g

บ่าวพีคือผุฮ่ายแท้บาดนิ ::)::)

เป็นกำลังใจให้ทำสิ่งที่มุ่งหวังจนสำเร็จจ้า....

ขอยืนเคียงข้าง....ตลอดไปครับ
    Re: 14  กุมพา ของ ออม น้อยRe: 14  กุมพา ของ ออม น้อย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City

สังเกตุ ยายหน่อย 25% อีกแล้วครับท่าน ::)::)::)

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

เช่นกันจ้า น้องออม น้องสาวที่น่าฮัก ขอบคุณ สำหรับทุกอย่างในคืนนั้น แบบว่าม่วนคัก

อยากให้เห็น วีดีโอ ที่พี่แอบถ่ายไว้ คืนนั้น เหอๆๆๆ อยากบอกว่าฮ่าๆๆๆๆๆคักเสียอย่าง

เด๋ยวพี่เอาลง มาให้เบิ่งบ่เป็น55555 อยากบอกว่าประทับคือกัน นะจ๊ะ ขอให้น้องออม มี

ความสุขแบบนี้ ตลอดไป และกะสุขยิ่งๆๆ ขึ้น นะจ๊ะ

ปล.ถ่ามีเวลา พี่รบกวน ส่งรูปส่งที่เหลือ มาให้เบิ่งอีกแนะเด้อจ้า
    Alin_dokbua@hotmail.com ส่งมาทางเมลเด้อจ้าขอบคุณล่วงหน้า จุฟๆๆๆ

Re: 14  กุมพา ของ ออม น้อย ขอบคุณในน้ำใจที่แท้จริง Re: 14  กุมพา ของ ออม น้อย
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

พบปะพูดคุย Re: 14 กุมพา ของ ออม น้อย

ฮ่าๆๆ...บ่ได้มาตุ้มมาโฮมนำเพิ่นเนาะข่อย...คาตะไปไต้หนู ::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

น่าเสียดายจัง ไม่ค่อยสบาย อาการไม่ค่อยปกติ เลยไม่ได้ไปตามคําเชิญน้องออม แต่ก็ขอแสดงความยินดีกับน้องด้วยนะ ในวันที่น้องมีความสุข จ้า///....จากอ้ายตัง พี่ชายคนเดิม
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ปีใหม่

ดีใจกับออมจ้า ขอให้ออมมีความสุขแบบนี้ไปทุกๆๆวันนะจ๊ะ

ปล.ผมทรงนี้น่ารักจังเลย ขอให้ออมประสบความสำเร็จกับสิ่งที่หวังนะจ๊ะ :)

Tags for this Thread