หัวข้อ: พังเพลงบ่ได๋

muk
    Guest

พังเพลงบ่ได๋

บ่าวอ้นฟังเพลงบ่ได๋จักเพลงเลยครับ คือว่ามันไม่ขึ้นตัวเล่นเลย หรือว่าทางบ้านมหาปรับปรุงอะไรหรือเปล่าครับ ช่วยแจ้งให้ทราบแหน่ครับบ่านอ้นคนกาฬสินธุ์

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

Re: พังเพลงบ่ได๋

Re: พังเพลงบ่ได๋ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวอ้น
    บ่าวอ้นฟังเพลงบ่ได๋จักเพลงเลยครับ คือว่ามันไม่ขึ้นตัวเล่นเลย หรือว่าทางบ้านมหาปรับปรุงอะไรหรือเปล่าครับ ช่วยแจ้งให้ทราบแหน่ครับบ่านอ้นคนกาฬสินธุ์
    อ่านนี้ดูครับ