อุทยานแห่งชาติภูจองนายอย อุบลฯ
เส้นทางจากอ.เดชอุดม มุ่งสู่ยอดภูจองฯ หัวสั่นหัวคลอน::)
อุทยานแห่งชาติภูจองนายอย อุบลฯ
นอนซุ้มเด้อค่ะจั่งได้บรรยากาศอุทยานแห่งชาติภูจองนายอย อุบลฯ
เตรียมหุงข้าวเป็นเสบียง
จั๊กต้นอีหยังเห็นแปลกดีค่ะกะเลยเอามาฝาก
เพิ่นโชว์ Power หย่างไปน้ำตกแบกเสบียงพร้อมค่ะ
ความงามเล็ก ๆ น้อย ๆ ข้างทางอุทยานแห่งชาติภูจองนายอย อุบลฯ
จุดหมายยังอีกบ่ไกล
ผู้แสวงหา

ขอบคุณ อ้วน ผอม สูงอายุ ให้เกียรติแสดงแบบ และกวีหอหอแห่งดงมะไฟ ตากล้อง::)