หัวข้อ: น่าสงสารผู้ชายคนนี้จัง...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City

น่าสงสารผู้ชายคนนี้จัง...

ชายหนุ่มต้องการซื้อของขวัญวันเกิดให้แฟนสาว ทั้งคู่เพิ่งคบกันได้ไม่นาน
    หลังจากพิจารณาอย่างรอบคอบแล้ว
    เขาก็ตัดสินใจที่จะซื้อถุงมือให้เธอซักคู่ และแนบจดหมายที่เขาคิดว่าน่าจะเหมาะสม โรแมนติก
    แต่ไม่ส่วนตัวจนเกินไปนัก เขาไปซื้อของขวัญกับน้องสาวของแฟนที่ห้างสรรพสินค้า เลือกได้
    ถุงมือสีขาวหนึ่งคู่ ขณะที่น้องสาวแฟนเลือกซื้อกางเกงใน 2 ตัวให้ตัวเอง ขณะที่ห่อของขวัญนั้น
    พนักงานได้ห่อของสลับกันน้องแฟนได้ถุงมือ และ แฟนสาวได้กางเกงใน 2 ตัวแทน
    ชายหนุ่มไม่ได้เช็คของขวัญ หลังจากที่ห่อของเสร็จเรียบร้อย ก็จัดการส่งให้แฟนพร้อมทั้ง
    จดหมายข้อความดังต่อไปนี้

"ผมเลือกของสิ่งนี้ เพราะสังเกตว่าคุณไม่ชอบใส่มันเวลาเราออกไปเที่ยวด้วยกัน ถ้าไม่ใช่เป็น
    เพราะน้องสาวของคุณแล้วละก็ ผมก็คงเลือกแบบที่ยาวกว่านี้ ที่มีกระดุม แต่น้องสาวคุณใส่
    แบบสั้นอย่างนี้และถอดได้ง่ายกว่า อันที่จริงมีสีให้เลือกมากมาย แต่คนขายที่เป็นผู้หญิงโชว์ของ
    เธอให้ผมดู เธอบอกว่าเธอได้ใส่มาตั้ง 3 อาทิตย์แล้ว ยังไม่เปื่อยแต่อย่างใด
    ผมก็เลยให้เธอลองใส่ของคุณให้ผมดู เธอดูสวยจริง ๆ ..........ผมอยากเป็นคนใส่ให้คุณคนแรกมาก
    และไม่ต้องสงสัยเลยว่ามือของผมจะได้สัมผัสสิ่งนั้นก่อนที่จะได้เห็น และเมื่อใดก็ตามที่คุณถอดมันออก
    อย่าลืมเป่ามันซะก่อนที่จะเก็บ เพระว่ามันจะชื้นและจะทำให้คุณคันขณะสวมใส่.......
    คุณลองคิดดูสิว่าผมจะ "จูบ" มันสักกี่ครั้ง ในปีหน้าที่จะถึงนี้ ผมหวังว่าคงเห็นคุณใส่มันใน
    วันศุกร์ที่จะถึงนี้นะครับ"

ด้วยรักอย่างยิ่ง
    ปล. แบบใหม่ล่าสุดที่ผมซื้อให้ ใส่เสร็จแล้วพับลงโชว์ให้เห็นขนเล็กน้อย จะเซ็กซี่มาก

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

Re: น่าสงสารผู้ชายคนนี้จัง...

::) ::) ::) เสร็จแน่เลย ดีใจตายเลยแฟนสาวสาธยายซะเห็นภาพเลย ::) ::) ::)
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า