หัวข้อ: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

บ้านมหาโพสต์ ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

สำหรับตำแหน่งนี้ ได้รับการโหวตจากทั้งในงานพาแลง และในกล่องขอเพลง
    ซึ่งมีมติเป็นเอกฉันท์ เห็นควรมอบตำแหน่ง นางรำขวัญใจบ้านมหาพาแลง ครั้งที่ 2

สำหรับป้ายประจำตำแหน่ง สงสัยสื่อสารผิดพลาดเลยพิมพ์ข้อความผิดนิดหน่อย
    รบกวน อ.กันต์ แก้ไขข้อความด้วยน่ะครับ ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2
    ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

------------- คำเว้า ดีเจบ่าวกันต์ ----------
    เห็นว่า พาแลง ม่วนๆ ก่ะให้บ่าวกันต์ ได้แซวนำแหน่ครับ (ควันหลงๆๆๆ)

เป็นที่น่าประทับใจเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับ งานพาแลง ครั้งที่ ๒

เอาล่ะ สำหรับ นางรำขวัญใจ ในงานครั้ง คงจะเป็นใครไปไม่ได้ นอกจาก ดีเจเด็กน้อย

ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

ส่วน นางสาวรำขวัญใจตากล้อง ขอมอบให้ น้องแนน (ลูกสาวยายหนู) นะคร๊าบบบ

ส่วน นางรำ และ นางสาวรำ ที่เหลือนะครับ เป็นขวัญใจพี่น้องห้องแชท ครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

พบปะพูดคุย Re: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

ควบสองตำแหน่งเลยเป็นหยังล่ะครับ ฮ่าๆ::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

Re: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

เหมาะสมกับตำแหน่งอันทรงเกียรติครับบบ::)
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

Re: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

ตำแหน่งแรก ดูน่ากลัวมากมาย

เหมาะสมแล้วเด้อ กับตำแหน่งที่บ่าวตั้งให้
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ดีใจจังเลย (ฮือ ๆๆๆๆๆๆๆๆ) ขอบคุณมติของห้องแซทที่รักนะคะ ...จุ๊บ ๆๆๆๆ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

:g:g:g เอื้อยส้ม ถามเจ้าชุดแนเด้อจ้า ว่า ขายต่อให้พี่ดีเจ เด็กน้อยบ่จ้าสง ใส่นอนพร้อมแนะๆๆ เลย Re: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

ผมกะบ่กล้า ตั้งฉายา เพิ่นดอก ย่านบ่ถูกใจแหม๋ ท่านบ่าวคนเก่า (เดิม)
    กับ บ่าวกันต์ กะว่าแม่นยุดอก ฉายากะดาย อันไส่ไปเฮ็ดงานนำยุเบาะหล่ะ
    มื้อนี้แมะชุดกะดาย เห็นเพิ่นแต่งโตตั้งแต่ หัวค่ำพุ้นหล่ะ ฮ่า ๆ ๆ

ฮิ้ววววววววววววววววววววว แจ่มเป็นตาหน่าย

::)::)

(ปล. เหลือตน คู่ขัวญเผิ่นสิได้ซ่อยซักชุด ส่งคืนคะเจ้าเด๊เว่ย ซำพอมื้อนั้นเลาไส่วิก เต้นโด่ง ๆ ดอกเนาะ ดีใจสิได้ซักชุดงาม แมะ ฮ่า ๆ ๆ )

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา

ชุด + คน สวยจังเลยคร่า.....
    รำกะงามนะคะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองภูเขาไฟ

ต้องยกไห่เผิ่นคับ::) งานนี้.......:g
    สุดยอดเลยเอื้อยRe: ตำแหน่ง นางรำขวัญใจ บ้านมหาพาแลง 2

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม

โอ๊ยยยยยยยยย เอ็ดบาปเอื้อยข่อยหลายยยยยยยย ร่างทรงปอบผีฟ้า ว่าสั้นนนนนนนน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟ้าวเปลี่ยนเด้อ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องดีใจนำเด้อจ้า พี่เด้กน้อยยยย อิอิ

Tags for this Thread