หัวข้อ: พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของเขาคนนั้น ออมน้อยก็ เลยอยากมาขอเขียนไดอารี่พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...
    เพื่อเขาคนนั้นสักวัน ออมได้รู้จักเขาคนนั้นในบ้านมหาเราและก็ได้พูดคุยรู้จัก
    ก็นานพอสมควร ออมน้อยอยากบอกเขาคนนั้นจังเลยค่ะว่า ออมน้อยดีใจและ
    มีความสุข ที่ได้รู้จักกับเขา ออมน้อยคิดและหวังเป็นอย่างมากว่าเขาจะได้เข้า
    มาอ่านไดอารี่ฉบับนี้ และออมน้อยก็อยากจะขอโทษถ้า ออมน้อยทำอะไรผิด
    หรือ ไม่เข้าใจอะไรหลายๆอย่าง ออมน้อย ขอโทษนะคะ และออมน้อยขออวยพร
    ให้เขาคนนั้น มีความสุขทั้งกายและใจ ตลอดไป ที่ผ่านมาออมน้อยอาจจะเป็นคน
    อารมณ์ร้อน แต่เขาคนนั้นก็ยังคอยบอกคอยให้กำลังใจ และไม่เคยคิดที่จะโกรธ
    ออมเลยออมน้อยขอบคุณอีกครั้งนะคะ สำหรับกำลังใจ สำหรับความคิดถึงที่มีให้ออม
    มาตลอด สำหรับทุกๆสิ่งทุกๆอย่าง ขอบคุณจากใจค่ะ ออมรู้จักบ้านมหามาปีนี้ก็
    ปีที่สามแล้ว ออมขอ ขอบคุณบ้านมหา นะคะ ที่ได้ทำให้ออมรู้จักกับเขาคนนั้น
    สุดท้าย ออมขอให้บ้านมหา อยู่คู่กับเขา กับออม ไปนานๆ ค่ะ ออมรักบ้านมหาค่ะ
    และสุดท้าย อยากตะโกนนดังงงงงงงงงงงงง ดังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงว่า อิอิ
    พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...ฮ่าฮ่า ว่า ออม คิดฮอด เขาคนนั้นค๊า ::)::)::)::) โอ้ยย น้อ ::)::)::)::)พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

จากว่าที่แม่น้องเบนซ์ อิอิ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

Re: พิเศษแด่คนที่ฉันรัก...

อะปิ๊ดดดดดดดด ....ฮิ้ววว หลงมาตะไสน่อข่อยกะดาย ว่าแม่นเพิ่นเขียนฮอดตะของ ฮ่าๆๆ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

โอ้ย....ดีใจนำเขาคนนั่นเด้ไผน้อ.... ฟ้าวหนีดอก มดหยังคือหลายแท่::)::)

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5

::) เขาเป็นใครหนอ เขามาจากใหน อิอิ เอื่อยข่อยอินเลิฟ ค๊า เอื่อยไก่ อ้ายตระการ พาน้องหมุเข้ามา หยังนี้นะ รู้บ่ว่ามดมันหลาย นะ ::)::)::)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City

อ้ายกะอยากบอกออมน้อยเหมือนกันครับ..

ที่ผ่านมาถ้าบ่มีออมน้อย ปานนี้อ้ายกะสิอยู่ไปวันๆ เหมือนที่ผ่านมา ขอบคุณทุกสิ่งที่อย่าง ขอบคุณที่รักกัน และผมสัญญาว่ามันจะเป็นแบบนี้ตลอดไปครับ

ขอบคุณที่สุดคือ บ้านมหาที่ทำให้เรามาเจอกันครับ

สุดท้าย อ้ายฮักออมน้อยที่สุดเลยครับ จุฟๆ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า บวก
    ให้หัวเราะ ผุที่ตอบข้างล่างผมก่อนบาดนิ ตามได้ทุกระทู้เลย.... คิๆ หึ๋ยยยยย
    ตะหน่าย เจ้าหน้าที่เด๋บาดนิ.....หมอลำไทยเลยกะดาย

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ ไอ้เก่ง คนเลย

บ้านมหาบันเทิงศิลป์.........ขอเสนอ...ลำเรื่องต่อกลอน...ทำนองขอนแก่น....เป็นนิทานพื้นบ้านเรื่อง.... มนต์รักไดอารี่

โอย...................อิจฉาเด้บาดนี่...............อิจฉาตั้งแต่หลักหนีไปนอนก่อนแล้ว....เด้อ.....

:g

ท่องคำว่าทำใจ

ฮู้บ่...ว่าคิดฮอดคือกันจ้า ...::)::)::)::)::)