เมือนื้ได้มีโอกาศไปบ้าน เพือนสาว เราคลอดลุกเลยถือโอกาศไปเยี่ยมลูกเรา
กะได้ไปทำอาหารไห้สาวๆได้กินกัน ขอบอกว่าเมา หลายเกือบกับบ้านบ่ถืก555
เลือกรับประทานตามสบายเด้อค่ะ ห่อกลับบ้านนำของกินหลาย::)
ครัว สีทนได้ รวมกันเราเเซ่บๆๆ มากินนำกันจ้า
ต้มยำปลาเเละไข่ปลาเเซ่บหลายค่ะ
ครัว สีทนได้ รวมกันเราเเซ่บๆๆ มากินนำกันจ้า
ส้มตำปลาร้า
อบกระดูกหมูหมักเนย
ปลานึ่งจ้า
เเกงอ่อมไก่ใบเเมงรัก กะใช้ใบเเมงรักเเห้งจ้า เเต่กะเเซ่บค่ะ
การันตรีจาก สาวๆๆค่ะ555 เข้า ข้างเจ้าของเเม่ครัวกะดาย555