หัวข้อ: รวมภาพหลังงานพาแลงพี่น้องนางรำบ้านมหา

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวกุดชุม
    บล็อก
    3

Re: รวมภาพหลังงานพาแลงพี่น้องนางรำบ้านมหา

มีแต่คนสวยๆๆๆหล่อๆๆๆๆ อยากไปกินนำเด้::)::)::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

Re: รวมภาพหลังงานพาแลงพี่น้องนางรำบ้านมหา

คิดฮอดเอื้อยหลายครับ ภาพสุดท้ายบ่แม่นสิไห้ล่ะติน่ะ โอ้ย.....อย่าไห่....อย่าไห่...มิดซี....มิดซี...อย่าไห่
    ปีหน้าพ้อกันใหม่ครับเอื้อย Re: รวมภาพหลังงานพาแลงพี่น้องนางรำบ้านมหา
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

อยากสิบอกว่า เหล้า2กรมที่พี่ให้มายังอยู่ครบเด้อค่ะ สิเก็บไว้ถ่าพีปีหน้า อิอิ เดินทางปลอดภัยเด้อค่ะ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

เป็นการได้กินหมูกะทะครั้งที่สอง และทั้งสองครั้งกะได้ไปกินกะดีเจปุ้ยจ้า ประทับใจในมิตรภาพที่ดีเจปุ้ยมอบให้จ้า จะเก็บไว้ในความทรงจำเสมอไม่ลืมเลือนจ้า ขอบคุณทุกอย่างที่มอบให้กับคนป่วงคนนี้ คนที่ไม่เอาไหน คนทีเอาแต่ใจตัวเอง คนที่ขี้แยที่สุดเลยจ้า ตอนนี้น้ำตาเริ่มไหลอีกแล้วล่ะ สงสัยติดจากอ้ายทิดศรีแน่เลยนะ ฮือ ๆๆๆ คิดถึงจัง ปีหน้าพ้อกันอีกนะค่ะ งานพาแลง 3 หย่าวหน้าฮ้านกันอีกน้อจ้า จะรอจ้า รักนะค่ะ คิดฮอดนำจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    คิดฮอดซุคนเด้อเห็นนว่าผู้ฮ้ายกะด๋าย โดยเฉพาะสาวเสื้อแดงคิดฮอดหลายกว่ามู :l-
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: