ดูผลการโหวต: ท่านอยากให้บ้านมหาอยู่ต่อไปอีก...?

ผู้โหวต
57. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • 2 ปี

0 0%
  • 4 ปี

1 1.75%
  • 5 ปี

56 98.25%

หัวข้อ: แบบสอบถาม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

Re: แบบสอบถาม

หือสิมาถามอิหยังหน่อยปีแท้คือบ่อมีตลอดไปแนสิได้กดไห่

บ่าวต้อย
    Guest

ตอบบ่ได่ดอกคับ ว่าจักปี อันแล้วแต่ ความอุบอุ่นของพี่น้องบ้านเฮา สิอยุ่นำกันโด่นแค่ได่
    อาจสิมีสิ่งใหม่ๆๆที่มาแฮง ความคิดของคนอาจเปลี่ยนไป กะได่ ขึ้นอยุ่กับพี่น้องบ้านเฮาและการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง คับ..( เว่าแบบภาพรวม) ผมกะสิอยุ่บ้านนี้หล่ะคับ .::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

Re: แบบสอบถาม กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนฟังเพลง Re: แบบสอบถาม
    อยู่อีกห้าปี แล้วก็ต่ออีกห้าปี จากนั้นก็ต่ออีกห้าปี และห้าปี เรื่อยๆ แบบอนันต์ไม่มีวันจบค่ะ
    อยากให้คือคนฟังเพลงเลาว่าหละคับ ห้าปี และห้าปี และห้าปี และห้าปี และฯลฯ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ w01305

น่าจะมีตัวเลือกอีกข้อนะครับ คือตลอดไปเรื่อยๆครับ เพราะว่าบ้านหลังนี้ทำให้ผมหายเหงาได้เวลาคิดถึงบ้าน ตอนนี้จากบ้านมาอยู่ใต้ไดเกือบ 10 ปีีแล้วนานๆกลับบ้านทีก็มีที่แห่งนี้แหละครับที่เปรียบเสมือนบ้านหลังที่สองของผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล

คือบ่มีคำถาม ถามว่าตลอดไปจ้า
    อยากไห่ยุไปดนๆๆ เวบบ้านมาหาเฮ็ดบ่ไห่คิดฮอดบ้าน
    ขอบคุณเด้อจ้าที่นำแต่สิ่งดีๆมาให้ม่วนจ้า....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ TOONSANDEE

บ่อยากโวตว่า 5ปีดอกครับ แต่อยากบอกว่าอยากไห่บ้านมหาอยู่กับสมาชิกตลอดไป ขอเป็นกำลังแลงใจครับผมกะยังมีความคิดอยากเฮ็ดเว็บ แบบอ้ายบ่าวคนเดิมอยู่ครับ บ่าวคนเดิมกับบ้านมหาเป็นต้นแบบที่เฮ็ดไห่ผมอยากเฮ็ดเว็บครับ สู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สู่ ต่อไปครับ Re: แบบสอบถามRe: แบบสอบถามRe: แบบสอบถาม

ขอบ่โหวตเด้อจ้าเพราะว่า
    อยากให้อยู่ตลอดไปค่ะ
    ขอบคุณจ้าที่ทำให้คนไกลบ้านมีกำลังใจสู้ต่อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประภาส

ผมเองเป็นสมาชิกน้องใหม่ยังบ่ถึง1อาทิตย์เลยแต่ความคิดของผมกะบ่แตกต่างจากพี่ๆสมาชิกเบื่องต้นกล่าวผมมีคนแนะนำให้มาเข้าชมเวฟบ้านมหาผมลองดุแล้วผมประทับใจหลายๆสิ่งหลายๆอย่างผมอยากให้เวฟบ้านมหาอยู่ตลอดไป ผมขอวิงวอน ครับ ยากพัฒนาไปในทางที่ดีทิศใหน กรุณาออกแบบสอบถามมา กระผมน้อมรับพร้อมให้ความร่วมทุกประการ ครับ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    หวัดดีจ้าป้าเห็นคุยกันถามกันไผแนหล่ะจ๊ะสิหนีจากบ้านแสนที่จะอบอุ่น ป้าก็ขอให้อยู่ตลอดไปจ้าบอต้องย้ายดอกจ้าค้านม้างอิอิอิ แฮงเป็นบ้านหลังแรกและก็เดียว ของป้าเด้นิป้าสิอยู่คู่บ้านมหาไปจนตราบนานเท่านานคือจังเจ้าของบ้านมหาก็ขอให้อยูกับพวกเราตราบนานเท่านานจ้า จากใจจริงด้วยความจริงใจเด้อจ้ารักบ้านมหาหวงบ้านมหาจะอยู่บ้านมหาอยากให้บ้านมหาอยู่ไปจนชั่วลูกหลานจนได้เป็นมรดกตกทอดเลยเด้อจ้า จุ๊ฟๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    อยู่นำกันไปโดนๆเด้อครับ