หัวข้อ: แจ้งอัพเดทระบบ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

บ้านมหาโพสต์ แจ้งอัพเดทระบบ

เวลาดีตีสาม ได้เวลาบักจอบหล่อยมาอัพเดทระบบช่วงที่สมาชิกนอนหลับแล้ว
    แต่ปรากฎว่ายังมีสมาชิกบ่ทันนอนยุสามคน คือซิแม่นฟังลำเรื่องสอดแจ้ง

สาเหตุที่พบตอนนี้สมาชิกที่ใช้ IE7 บางรุ่นยังเข้าเบิ่งกระทู้ที่มีภาพบ่ได้
    วิธีแก้ไขเบื้องต้นตอนนี้ต้องใช้เบราว์เซอร์ Firefox ตามนี้ครับ ท่านใดเข้าดูกระทู้ ที่มีภาพ ไม่ได้อ่านที่นี่

เบื้องต้นได้ทำการรีเซทระบบในภาพรวมทั้งหมด หากสมาชิกท่านใดเจอปัญหาการใช้งาน
    กะแจ้งเข้ามาแหน่เด้อครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Re: แจ้งอัพเดทระบบ

จ้า อ้ายบ่าวรับทราบเจ้าค่ะ อยู่บ้านบ่ค่อยมีปัญหาจ้า เรื่องเบิ่งรูปจ้า แต่อยู่ที่ทำงาน ถ่าล็อกอินเข้าระบบจะอ่านกระทู้ โพส และตั้งกระทู้บ่ได้เลยจ้า แต่ โพสใน Hi 7 และเขียนบล็อค ได้เจ้าค่ะ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

โอ้ยน้อ กะบ่บอกว่าเป็นแต่เครื่องที่ทำงาน เกือบแม่นล้างระบบใหม่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ Re: แจ้งอัพเดทระบบ

ของจอยกะบ่มีปัญหาจ้าเบิ่งได้เพียงแต่ว่าอัฟช้าแน่ เนื่องจากเน็ตจอยอยู่ในหุบเขามันเลยช้า ทุกอย่างปกติจ้าทางนี้::)::)

nui101ka
    Guest

เป็นบ่อยๆจ้าบางทีกะเบิ่งได้บางทีกะเบิ่งบ่ได้

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

มื่อคืนนี่กะออกจากประมาณเครื่อง6ทุ่ม//// เครื่องผมกะบ่อมีปัญหาครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

บ่มีปัญหาครับ มีแต่ตัญหา55555555555
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ก่อนหน้านั้นใช้ IE ค่อนข้างมีปัญหาครับ โหลดช้า ขึ้น Error บ่อย ตอนนี้ดีขึ้นนิดหน่อยครับ Firefox บ่มีปัญหาไหลลื่น

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวกุดชุม
    บล็อก
    3

ของผมก็ไม่มีปัญหาครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย Re: แจ้งอัพเดทระบบ

สงซิแม่นอยู่ดอกค๊า

พักหลังๆๆ นี้ นางเข้าแล้ว กะถืกเตะออก นึกว่า มีคน มาหลอยเตะกันทางหลังนอ;d

บางครั้ง จะตอบกระทู้ กระบ่ได้ หรือเข้ามาจอบเบิ่งซื่อๆๆ กะบ่ได้ อ้าวๆๆๆๆ เมรีเริ่ม..

งง แล้ว ค๊า ตั้งกระทู้กะบ่แล้ว จักเทือ อิอิ รูป ลดขนาด จนจะจ่อยเหมิดแล้ว

ปล. ก่อนหน้านี้....ถ้าจะเบิ่งรูปภาพ ต้องมีออกจาก ระบบ ถ้าจะตอบกระทู้ต้องเข้ามาใหม่อีกครั้ง (ที่จริง กะเบิ่งได้แต่ว่าต้อง คลิกเบิ่ง ที่ล่ะรูป ) แบบนี้ เป็นที่ ระบบ คอมของเฮาบ่จ้า ขอบคุณล่วงหน้าค๊าที่ตอบคำถาม
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Tags for this Thread