ดูผลการโหวต: ท่านอยากให้บ้านมหาอยู่ต่อไปอีก...?

ผู้โหวต
57. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • 2 ปี

0 0%
  • 4 ปี

1 1.75%
  • 5 ปี

56 98.25%

หัวข้อ: แบบสอบถาม

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

สว่างใจ แบบสอบถาม

สอบถามความคิดเห็นเกี่ยวกับเว็บบ้านมหา ดอทคอม เนื่องในวาระที่เปิดให้บริการครบ ๔ ปี

ผลสรุปจากแบบสำรวจนี้ใช้เป็นข้อมูล เพื่อนำไปกำหนดแนวทางในการบริหารบ้านมหาอีกต่อไป
    [radio]up/file/sayan2.wma[/radio]
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวทุ่งศรีภูมิ

Re: แบบสอบถาม

:) ความคิดเห็นของผม ผมสมัครเข้าเว็บบ้านมหา 06-04-2007 ผมว่าเป็นเว็บนี้นำเสนอวัฒนะธรรมของภาคอีสานแบบดีเยี่ยม และติดตามมาตลอด ผมว่าทำได่ดีแล้วครับ

คำถาม:ท่านอยากให้บ้านมหาอยู่อีกกี่ปี่
    สำหรับผมอยากให้เว็บนี้อยู่เคียงคู่คนอีสานตลอดไปครับผม... :)Re: แบบสอบถาม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ไม่มีคำตอบที่ถูกต้องสำหรับผมครับ ไม่ว่า 2, 4, 5 ปี โดยส่วนตัวแล้วผมอยากให้บ้านมหายังคงอยู่ตลอดไปตราบเท่าที่พอจะสามารถทำต่อไปได้ครับ

เร็ว ๆ นี้เว็บบ้านมหา จะมีความหลากหลายและจะคึกคักเป็นพิเศษครับ หากเราร่วมมือร่วมใจกัน มีน้อง ที่มีความคิดดี ๆ นำเสนอโครงการดี ๆ มาเล่าให้ผมฟัง ผมฟังแล้วรู้สึกตื่นเต้น

หากพวกเราร่วมมือกัน และมองในแนวทางเดียวกัน บ้านมหาแห่งนี้จะอยู่คู่กับพวกเราตลอดไปครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ tara191

อยากให้อยู่ตลอดไปครับ มีหยังช่วยเหลือกันได้ กะเต็มใจช่วยครับอ้ายบ่าวคนเดิม อย่างน้อยเวปบ้านมหากะ ช่วยเผยแพร่ วัฒนธรรมอีสานบ้านเฮา ฮีด 12 ครอง 14 คนรุ่นหลังช่วยกันอนุรักษ์ นำกันหล่ะอ้าย ศิลปะอันได๋ ช่วยกันเผยแพร่ได้ เฮากะช่วยกัน ปกติผมกะบ่เคยโพส หรือแสดงความคิดเห็นดอกครับ แต่กะภูมิใจนำที่มีส่วนร่วมอย่างน้อย กะมาติดตาม ศิลปะอีสานบ้านเฮา หรือวัฒนะธรรมต่างๆ ขอให้อยู่ตลอดไปเด้อครับ
    เท่าที่จำได้กะเข้าเวปบ้านมหา ตั้งแต่มีเวปพู้นหล่ะครับ.....

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

ตลอดไป ครับ ขอให้มีแหล่งพักพิงที่พึ่งทางใจ
    ผมคงไม่คลิก สอง สี่ หรือ ห้า เพราะมันไม่ใช่คำตอบที่ผมต้องการ

บ้านมหาจงเจริญ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

2 -4-5 ปี..ผมบ่อกดดอกครับ..อยากให้มีตลอดไปครับคือคำตอบของผม..มีหยังให้ซ่อยเหลือกะบอกกล่าวกันเด้ออ้ายบ่าว.. ยินดีครับผม...ผมว่าสมาชิกเฮาคือสิคิดบ่อต่างกันหลายดอกเด้อเรื่องนี่..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Peerapol

Re: แบบสอบถาม กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ... Re: แบบสอบถาม
    2 -4-5 ปี..ผมบ่อกดดอกครับ..อยากให้มีตลอดไปครับคือคำตอบของผม..มีหยังให้ซ่อยเหลือกะบอกกล่าวกันเด้ออ้ายบ่าว..ถ้าบ่อเหลือบ่ากว่าแรง ยินดีครับผม...ผมว่าสมาชิกเฮาคือสิคิดบ่อต่างกันหลายดอกเด้อเรื่องนี่..
    :g:g:gอิอินเตอร์เน็ท มันยังบ่หายไปจากโลก เจ้าสิหายไปจังดั๋ย อยู่เป็นแรงใจกั๋นต่อไปเด้อ:g:g:g

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

บ่อยครั้งที่เพื่อนขะน้อยสับสนค้าบพี่น้อง.เพี๊ยนโผ๋มๆค้าบเพี๊ยนผ๋ม....ดั่งเดิมค้าบเพี๊ยน.. ตลอดไปคั๊บๆ..ตลอดไปๆ..หึยยย...
    มองต่าง..อย่างปลง

เขยหล่า
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน Re: แบบสอบถาม

ถึงผมจะเข้ามาเป็นสมาชิกบ่อโดนปานได๋ แต่มีความสุขใจหลายทุกครั้งที่เข้ามาเว็บบ้านมหาแห่งนี้ ครับกะหยากให้บ้านมหาอยู่เป็นที่พักใจตลอดไป (ม่วนดีครับ)เป็นแรงใจอีกผู้หนึ่งครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ถึงเว็บมาสเตอร์ในดวงใจ (บ่าวคนดีของยาย )
    เห็นแบบสอบถามแล้วใจหายอ่านทั้งน้ำตา(พวมสั่งขี้มูกแป๊ดๆๆพี่น้องทางต่างประเทศกะโทรมาพอดีจะแหม่นมาล่อให้ผู่เถ่าน้ำตาย้อยน้อบ่าว บ่หนักหนาสาหัสเผิ่นบ่เคยจ่มบ่เคยปาก) ก้มหน้าก้มตาเฮ็ดเว็บบ้านมหามุ่งมั่นในอุดมการณ์มา
    โดยตลอดพวกเราจะอยู่ด้วยกันตลอดไปค่ะ ("ตลอดชีพ" คือบ่ถาม นี่หละคำตอบอยู่ให้มันเถ่าซากันโลด เว็บมาสเตอร์ 60 ปีบริบูรณ์ จั่งหว่ากัน ::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"