หัวข้อ: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ฅนทุ่งฝน

ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ
    ผลการแข่งขันเสาร์ที่ 4 เมษายนครับ

ตารางอันดับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

อิ อิ ....
    เป็นเซ่าที่สดชื่นอีหลีครับ มื่อคืนนั่งลุ้นทีมฮักอยู่คนเดียว....
    ลุ้นจนเกือบท้อ นึกว่าเสมอเสียแล้ว ยิงชนเสาชนคาน ตั้งสามสี่ลูก....
    มาได้ประตู ช่วงทดเวลาเจ็บ เฮ้อ ขึ้นจ่าฝูงจนได้ ชั่วคราวยังดี.....::)
    คืนนี้กะคือสิมาลุ้นให้อีกทีมสะดุดเนาะ ฮ่า ๆ ๆ .....::)
    ลุ้นแชมป์กันยาว ๆ ตั้งแต่เริ่มเชียร์บ่เคยได้เห็นการลุ้นแชมป์แบบยาวๆ แบบนี้เลย....Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

รายนามผู้แม่นคานและเสา
    ดอสเซน่า 2 คาน
    อลอนโซ 1 คาน (ยิงแรงมาก ขนาดทีวีไม่ใช่ระบบ HD ยังได้ยินเสียงตั๊บ)
    ตอเรส 1 เสา (ยิงสวยมาก ไหลผ่านนายทวารนิ่มๆ แต่ชนเสาปั๊ก)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ w01305

Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์ Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ
    อิ อิ ....
    เป็นเซ่าที่สดชื่นอีหลีครับ มื่อคืนนั่งลุ้นทีมฮักอยู่คนเดียว....
    ลุ้นจนเกือบท้อ นึกว่าเสมอเสียแล้ว ยิงชนเสาชนคาน ตั้งสามสี่ลูก....
    มาได้ประตู ช่วงทดเวลาเจ็บ เฮ้อ ขึ้นจ่าฝูงจนได้ ชั่วคราวยังดี.....::)
    คืนนี้กะคือสิมาลุ้นให้อีกทีมสะดุดเนาะ ฮ่า ๆ ๆ .....::)
    ลุ้นแชมป์กันยาว ๆ ตั้งแต่เริ่มเชียร์บ่เคยได้เห็นการลุ้นแชมป์แบบยาวๆ แบบนี้เลย....Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

รายนามผู้แม่นคานและเสา
    ดอสเซน่า 2 คาน
    อลอนโซ 1 คาน (ยิงแรงมาก ขนาดทีวีไม่ใช่ระบบ HD ยังได้ยินเสียงตั๊บ)
    ตอเรส 1 เสา (ยิงสวยมาก ไหลผ่านนายทวารนิ่มๆ แต่ชนเสาปั๊ก)
    ผมกะคือกันครับนั่งเล่นเน็ตลุ้นแทบแย่ 555

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้ำยืน
    บล็อก
    2

Re: ผลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

::)::)โลกนี้มาคือสดใส เป็นตาอยู่แท้ แต่สกอร์คือน้อยแท้ 1-0 หว่านี่แหม่
    แต่หว่าหน่อยหลายกะสามแต้มคือเก่า ได้ขึ้นจ่าฝูงแล้วเถื่อนี้
    เครื่องจักรสีแดงกะยังแรงฤทธิ์คือเก่า..อิ..อิ..:g:g::)