หัวข้อ: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

..เนื่องจากช่วงหลังๆ..ทางทีมงานพบว่า มีการโพสหัวข้อซ้ำมาบ่อยๆขึ้น ..ทางทีมงานจึงอยากรบกวนให้สมาชิกที่เคยโพสหัวข้อนั้นๆแล้ว หากเห็นว่าซ้ำกับที่ตนเองได้โพสไปแล้ว
    รบกวนให้ช่วยมาแจ้งบอกทีมงานไว้ที่กะทู้ตรงนี้ด้วย..แล้วทางทีมงานเราจะจัดการแก้ไขให้เรียบร้อยค่ะ..เป็นการช่วยกันมีส่วนร่วมในการดูแลให้เรามีใช้เวบของเราไว้อยู่ใช้งานได้นานๆต่อไปนะคะ..

..และส่วนหัวข้อที่ซ้ำนั้น ทางทีมงานขอสงวนลิขสิทธิ์ลบก่อนแจ้งท่านสมาชิกที่โพสนะคะ..หรือถ้าไม่ได้แจ้งทีหลัง อันเนื่องจากลืม หรือด้วยเหตุผลใดๆ ก็ขออนุญาติไว้ตรงนี้ด้วยค่ะ..

..จึงขอแจ้งมายังสมาชิกทุกท่านเพื่อรับทราบ และเพื่อเข้าใจ พร้อมถือปฎิบัติไปในทางเดียวกันค่ะ..หากท่านสมาชิกใดมีข้อสงสัย หรือเสนอแนะใดๆ..ขอให้สอบถามได้โดยตรงที่กระทู้นี้ได้เลยค่ะ..

ด้วยความเคารพค่ะ

ทีมงานบ้านมหา.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 19-05-2009 at 12:37.

re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

เต็มที่เลยจ้าพี่...ซ้ำมากะลบโลด...ลบกระทู้ที่ตั้งขึ้นทีหลัง...ดูความเก่าใหม่จากวันที่ตั้งกระทู้จ้า....

re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

รับรู้และเข้าใจครับ รับทราบครับ สิระวังเป็นพิเศษ re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ re: +ช่วยแจ้งและระวังการโพสหัวข้อซ้ำด้วยค่ะ..+

ดำเนินการเลยจ้า เอื้อยส้มป่อยจ้า น้องจอยคือสิบ่มีซ้ำดอกเนาะ อิอิอิ..
    คั้นมีกะจัดการเลยเด้อจ้า บางเทื่อมันจำบ่ได้ พะนะ
    :g::)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขอความร่วมมือมายังทุกท่านน๊าค๊า หรือท่านไปอ่านเจอกระทู้ที่มีคนโพสต์ไว้หลายหม่อง
    แต่ว่าข้อความเหมือนกันก็แจ้งเข้ามาได้ค่ะจะได้ตามไปลบหรือแก้ไขเพื่อลดปัญหาเซิฟเวอร์
    จะได้ไม่ต้องทำงานหนักและจะได้เก็บข้อมูลที่มีประโยชน์มากขึ้นค่ะ

อีกข้อหนึ่งค่ะทีมงานบางท่านหรือสมาชิกงานท่านโพสต์ข้อความหรือเนื้อหา
    ไม่ตรงบอร์ดทางแอดมินขอย้ายกระทู้โดยไม่ต้องแจ้งน่ะค่ะ เพื่อความถูกต้อง
    และความเป้นระเบียบของข้อมูล

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

เวลาเห็นกะทู้ซ้ำกัน ผมกะเคยแจ้งบอก สมาชิกทางpm ไปหลายๆท่านคือกันครับ บางทีลงห่างกับบ่อทันถึงอาทิตย์กะมี ก่อนสิโพสต้องไปค้นเบิ่งกะทู้เก่าๆก่อนกะดีครับจั่งสิบ่อซ้ำ...

รับทราบครับเอื่อยส้มมีหยังกะซ่อยกันเบิ่งน้อครับคั้นมันซ้ำกะลบใด่เลยน้อครับเอื่อยส้ม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

แม่นคับแม่น เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งคับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หมอลำพัน
    Payatai Bangkok Thailand
    อ่านแรกๆก็ยังไม่เข้าว่า หัวข้อซำ มันคืออะไร พออ่านลงมาถึงเข้ามันคือ หัวข้อซ้ำนั่นเอง ช่วยใส่ไม้โทให้ด้วยครับเพราะคนที่ไม่ได้อ่านทั้งหมดจะงงอย่างผมครั่บ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    รับแซบจ้าเสี่ยว อิอิ

Tags for this Thread