หัวข้อ: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือน

ถ้าน้องหมูไปกะเป็นเกียรติอย่างสูงแล๊ววได้ถ่ายรูปกับ MISS บ้านมหาคักๆ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5

Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือน กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หล่อร้อยเมตร Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือน
    ถ้าน้องหมูไปกะเป็นเกียรติอย่างสูงแล๊ววได้ถ่ายรูปกับ MISS บ้านมหาคักๆ
    ::)::) อ้ายหล่อ ว่าไปเนาะค่ะ เป็นเกียรติ ว่าสั้น กะสิดีใจคือกันแล้ว ได้ถ่ายรุปนำคนหล่อแมะค๊า Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือน
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ขอบคุณสําหรับสมาชิกทุกท่าน ไผ๋ยังบ่อทันได้เอารูปมื้อนั้นมาลง ก็ขอให้เอามาลงตามสบายโลดเด้อครับ // มื้อนั้นก็บ่อมีการรดนําดําหัวดอกครับ แบบว่ายายหนูซิงบ่อไปเลยบ่อมีผู้เฒ่าให้หด อิอิๆๆ ขอบคุณไปยังบ่าวหล่อร้อยเมตรที่ประสานกับทางร้านครัวลีลาศตลอดงาน(กุ้งเต้นชุดสุดท้ายทางร้านเผิ่นก็บ่อคิดเงินนํา) ขอบคุณสําหรับลาบหมาน้อยบ่าวโจ่โล่ และแหนมคุกของไผ๋นี้ละจําบ่อได้ ขอบคุณ หมอลํา ธนิตน้อย เพชรพนมไพร ที่ให้เกียรติมาร่วมงาน รวมไปทั้งน้องครูโยและทีมงานที่เดินทางมาจากสุรินทร์/// ที่สําคัญสุด ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิม ที่ออนไลน์กันสดๆกับสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงานถึงตัวบ่อไป ก็ยังส่งใจไปร่วมงาน ปีหน้าฟ้าใหม่คุ้มไทอุบลฯ เจอกัน ที่บ้านบ่าวโจ่โล่ เขื่องใน อุบลฯ ครับผม ท้ายนี้หวังว่าคุ้มอุบลฯคงสิได้ต้อนรับดีเจปุ้ยน๊อครับปีหน้า
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เป็นตาม่วนแท้น้อจ้า มีดาวล้อมเดือนอีกตางหาก ขาดไปหนึ่งดวงรู้จ้า ไปฉายอยู่ทางไกลจ้า อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวนัท-คนราษีฯ

Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ

ผมไปหาดคูเดื่ออยู่ครับ เมื่อวันที่ 14 เมษา ที่ผ่านมา คนหลายแฮง แต่จำชื่อแพที่เผิ่นประกาศไว้บ่อได้ หาหม่องจอดรถแทบบ่อมีเลย บ่มีเบอร์ไผให้ติดต่อได้เลยครับ ย้านหน้าแตกนำครับ 555 บ่อเป็นหยังครับ เอาไว้โอกาสหน้ากะได้ครับ ให้เบอร์ติดต่อไว้นำเด้อครับ คราวหน้าสิได้ไปถืกเป้าหมายครับ ขอบคุณครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ

Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวนัท-คนราษีฯ Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ
    ผมไปหาดคูเดื่ออยู่ครับ เมื่อวันที่ 14 เมษา ที่ผ่านมา คนหลายแฮง แต่จำชื่อแพที่เผิ่นประกาศไว้บ่อได้ หาหม่องจอดรถแทบบ่อมีเลย บ่มีเบอร์ไผให้ติดต่อได้เลยครับ ย้านหน้าแตกนำครับ 555 บ่อเป็นหยังครับ เอาไว้โอกาสหน้ากะได้ครับ ให้เบอร์ติดต่อไว้นำเด้อครับ คราวหน้าสิได้ไปถืกเป้าหมายครับ ขอบคุณครับ

ไปฮอดปานนี่แล้ว เป็นตะเสียดานเนาะ..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวนัท-คนราษีฯ

ผมกะเสียดายแฮงอยู่ครับ อ้ายบ่าวคนตระการครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

หมู่เจ้ารอดไปได้แนวได๋คือบ่มีคนเปียกน้ำน้อ รึ ว่าบ่มีคนกล้าสาดน้ำ ::) เป็นตะม่วนเนาะอ้ายบ่าวโจ่โล้ :g
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย Re: ปรากฏการณ์ดาวล้อมเดือนที่หาดคูเดื่อ อุบลฯ

::):g มาเป็นตาม่วนแท้ อยากไปยุจ้า แต่ว่า งานเมรีเข้าหลายๆๆ แนวเป็นดาวบ้านนอก::)นั้นหนา ไปไสกะอยาก เดินสายร้องเพลง เหมิดมื้อเอาโลด ยุบ้านกะด่าย

เว้าเล่นเด้อจ้าแบบว่า งานการกุศลหลายจ้า ต้องไปซ่อยงาน คาเจ้า ไปหาเฮ็ดกับข้าวกับน้ำแล้ะกะ ล้างถ้วยลางจานนั้นหนาอิอิ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

::)::) สงสัยว่าสิเป็นเดือนดับเนาะบ่าว :g:g
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

Tags for this Thread