หัวข้อ: ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป

ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

มื้อนี้เด็กน้อยได้เดินทางไปส่งดีเจสาวไร่อ้อยเสี่ยวที่รักกลับฝรั่งเศสจ้า ไปถึงประมาณ 6โมงครึ่ง แต่คนสิเดินทางยังบ่ทันถึงสนามบินเลยจ้า รอเพิ่นอีกโดนเติบมา แล้วกะพากันแลนไปเช็คอินจ้า อิอิอิ เอากระเป๋าไปโหลด อิอิอิ เด็กน้อยกะบ่รู้ว่าเพิ่นเอิ่นอีหยังจ้า เสร็จ สองทุ่มสิบห้าได้ม้าง เครื่องออกประมาณ สองทุ่มสี่สิบห้า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด เสี่ยวฉันใจเย็นจัง หรือว่าเพิ่นบ่อยากไปกะได้จ้า กะบอกว่าสู้สู้จ้า แล้วกะไปส่งเพิ่นเข้าห้องนั่นไปจ้า ตอนนั้นกะไม่ค่อยคิดอีหยัง แต่ตอนนี้ทำไมเด็กน้อยรู้สึกคิดฮอดเสี่ยวน้อจ้า ขอให้เสียวเดินทางโดยสวัสดิภาพจ้า แล้วกะพ้อกันใหม่นะคะ

ถึงไกลแต่กะยังได้พ้อกันในห้องกล่องขอเพลงบ้านมหาอยู่ดีจ้า อิอิอิ ไม่ได้ห่างกันเลยน้อจ้า เสี่ยวที่รัก บ่ฮู้เสี่ยวจะถึงพู้นจักโมงจ้า เพราะตอนไปส่งบ่มีเวลาได้ถามเลยจ้า

สะใภ้อิสาน ดีเจสาวไร่อ้อย ไทบ้านไผ่ น้องสาวน้องไทบ้านไผ่จ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย

Re: ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

เดินทางปลอดภัยเด้อคับเอื้อย บุญมีผลายู้จั่งมาพ้อกันใหม่ครับ น้องชายคนนี้ยังคิดฮอดระลึกถึงเสมอคร้าบบบ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

Re: ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

คิดมาแล้วขนลุกครับ
    มันเหมือนกับความฝันที่นำพาให้พวกเราได้มาพบกัน และจากกันไปท่ามกลางความอาลัยอาวรณ์
    และคิดถึงคนึงหา มิตรภาพในโลกไซเบอร์ ผมว่าไม่มีที่ใดจะบรรเจิดเท่ากับในเว็บบ้านมหาแห่งนี้
    ที่เราสามารถที่จะสัมผัสและรู้สึกถึงมิตรภาพที่ดีได้

การเดินทางไปกลับ ก็เหมือนเส้นทางหนึ่งของชีวิตคนเรา มีสุขมีทุกข์ มีรักมีชอบ
    มีสรรเสริญ และก็มีนินทา เมื่อมีพบก็ต้องมีจาก นี่คือสัจธรรมของชีวิต

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ คิดถึงกันก็แวะมาหา ยินดีต้อนรับเสมอครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิถาพเด้อครับดีเจสาวไร่อ้อยมาแล้วกะพักผ่อนหลายๆๆแล้วกะมาจัดรายการร้องเพลงสู่ฟังแน่เด้อครับ พี่สาวสะไภ้อิสานคือสวยน่าฮักแท้ครับอิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขอให้ดีเจสาวไร่อ้อยเดินทางโดยสวัสดิภาพเด้อจ้า พ้อกันในห้องแชทจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวอุ้มเมืองเลย

ขอให้เอื่อยฮักเดินทางปลอดภัยจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ชายหล่ามาดามศรี

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพเด้อจ้า เอือ้ยจูจเสียดาย บ่ได้ไปส่งคายากเวียก แต่ตอนมาไปรับแล้วละเน้อ คิดฮอดคือเก่าเด้อคราฟจุ๊บๆๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

เดินทางกลับตลอดปลอดภัยจ้าเอื้อย คิดยากสิไห้เทิ่งเครื่องบินแทนเอื้อยข้าน้อยแท้น้อ 55555 อดเอาเด้อเอื้อยใหญ่แล้วหล่ะ เจ้บปวดแท้ใด๋ได้หนีจากคนที่เฮาฮักนี้ น้องจอยเข้าใจ พะนะRe: ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้าRe: ส่งดีเจสาวไร่อ้อยกลับ ฝรั่งเศสจ้า

ขอให้เดินทางกลับอีกบ้านปลอดภัยจ้าจูน...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่

เดินทางปลอดภัยเด้อขอรับ..
    อั่น..อ้ายพล คือซงเป็นตาเมื่อยคัก แท้น้อ..