+ ตอบกระทู้

หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ร่วมกิจกรรมนำเสนอได้ที่นี่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

สมาชิกใหม่ ร่วมกิจกรรมนำเสนอได้ที่นี่

[SIZE="4"][COLOR="Red"][B]สำหรับสมาชิกใหม่ ที่ต้องการนำเสนอสาระ ความรู้ ศิลปะ วัฒนธรรม เชิญตั้งหัวข้อไว้ที่นี้ก่อน
    เนื่องจากที่ผ่านมา การโพสต์ของสมาชิกใหม่(ไม่ทั้งหมด) เกิดข้อผิดพลาดจนส่งผลกระทบ
    ต่อระบบโดยรวม โดยเฉพาะการตั้งหัวที่มีเนื่อหาเกี่ยวกับรูปภาพ ที่ไม่ลดขนาดภาพให้เหมาะสมก่อน
    [/B][/COLOR][/SIZE]
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ผมเห็นหลายเว็บเด้อครับ บ่ว่าสมาชิกสิเอารูปขนาดใด๋มาโพส เว็บสิย่อให้อัตโนมัติ

ปาดหัวท้ายซ่ำกันทุกภาพเลยครับ และรูปมีขนาดน้อยเหมาะเจาะดีอีหลีครับ

บางคนกะอยากเอารูปนำเสนอ แต่บ่ได้ฮู้ถึงการย่อภาพ ถ้าเฮาสิอำนวยความสะดวก

ในขั้นตอนนี้ สิพอเฮ็ดได้บ่ครับ เพราะคนเฮามีความฮู้บ่เท่ากันดอกครับ

ผมเอง ผมบ่ได้รู้เรื่องอีหยังกับเพิ่นดอกครับ โดยเฉพาะเรื่องคอมพิวเตอร์

ยอมรับว่า โง่ เซ่อ บ้า ครับ เพราะอ่านแล้วปวดหัวครับ สู้ร้องคาราโอเกะดีกว่าครับ

จั่งใด๋กะตาม ผู้ใด๋ที่ย่อรูปเป็นกะขอความร่วมมือแนเด้อครับ

อีกอย่างกระทู้ใด๋ที่บ่มีความจำเป็น และมีระยะเวลายาวนาน เป็นกระทู้เก่าหลาย

บ่มีคุณค่าในการเก็บ ก็พิจารณาลบออกไปได้โลดครับ

สำหรับกระทู้ใด๋ ที่ท่านตั้งกระทู้ไว้บอร์ดนี่ ได้หายไปจากบอร์ด บ่แม่นถืกลบเด้อจ้า...
    คือบางกระทู้ติ่มได้ย้ายไปไว้ตามบอร์ดต่างๆตามหัวข้อที่ท่านตั้งไว้...บ่แม่นถืกลบถิ่ม อย่าน้อยใจ...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182
    [B][COLOR="Blue"]เอ๋า..มื้อวานนี้ ยาม แวะมาอ่านคือมีสมาชิกตอบหลายอยู่ครับ
    แต่พอมาวันนี้ Comment คือหายไปบางส่วนหนอ

สงสัยสิย้ายเนาะครับ[/COLOR][/B]

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    สวัสดีครับ ตอนนี้ผมโพรสรูปบ่ได้ครับ บ่รู้คือกันว่าเป็นนำหยังครับ
    จังได๋กะขอคำแนะนำแหน่เด้อครับ ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ทวีชัย
    อดีตอยู่อุบลฯ ปัจุบันพำนักอยู่ ชล
    ......ของผมกะโพสต์บ่ใด้คือกันครับ......จักว่าเป็นแนวได๋

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    เห็นด้วยกับ อ้ายบ่าวคนเดิมจ้า
    kung สาวขอนแก่น เข้าห้องแชท บ่ได้
    งง จ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สมาชิกเริ่มเก่า เมื่อรู้ว่าหม่องซิจะโพสต์ก็เข้าไปโพสต์ตามบอร์ดได้เด้อค๊า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182

โปรแกรม เช็คเครือข่ายเบอร์มือถือ ใช้งานง่าย ขนาดไฟล์ 36 KB

ขออนุญาตตั้งกระทู้นี้เด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย security182; 12-07-2009 at 20:21.

10. 18-07-2009, 09:21

สมาชิกใหม่ให้ตั้งกระทู้หม่องนี้เด้อครับ สมาชิกใหม่-โพสต์(ร่วมนำเสนอ)

+ ตอบกระทู้

Tags for this Thread