หัวข้อ: ถ้าเป็นคุณ ............คุณจะทำยังไง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ARUNG

พบปะพูดคุย ถ้าเป็นคุณ ............คุณจะทำยังไง

ของขวัญ...ให้แฟน

อ่านเล่น ขำๆ

ชายหนุ่มต้องการซื้อของขวัญวันเกิดให้แฟนสาว ทั้งคู่เพิ่งคบกันได้ไม่นานหลังจากพิจารณาอย่างรอบคอบแล้ว

เขาก็ตัดสินใจที่จะซื้อถุงมือให้เธอซักคู่ และแนบจดหมายที่เขาคิดว่าน่าจะเหมาะสม โรแมนติก แต่ไม่ส่วนตัวจนเกิน

ไปนัก เขาไปซื้อของขวัญกับน้องสาวของแฟนที่ห้างสรรพสินค้า เลือกได้ถุงมือสีขาวหนึ่งคุ่ ขณะที่น้องสาวแฟน

เลือกซื้อกางเกงใน 2 ตัวให้ตัวเอง ขณะที่ห่อของขวัญนั้น พนักงานได้ห่อของสลับกัน น้องแฟนได้ถุงมือ และ

แฟนสาวได้กางเกงใน 2 ตัวแทน ชายหนุ่มไม่ได้เช็คของขวัญ หลังจากที่ห่อของเสร็จเรียบร้อย ก็จัดการส่งให้แฟน

พร้อมทั้งจดหมายข้อความดังต่อไปนี้

? ผมเลือกของสิ่งนี้ เพราะสังเกตุว่าคุณไม่ชอบใส่มันเวลาเราออกไปเที่ยวด้วยกัน

ถ้าไม่ใช่เป็นเพราะน้องสาวของคุณแล้วละก็ ผมก็คงเลือกแบบที่ยาวกว่านี้ ที่มี

กระดุม แต่น้องสาวคุณใส่แบบสั้นอย่างนี้ และถอดได้ง่ายกว่าอันที่จริงมีสีให้เลือก

มากมาย แต่คนขายที่เป็นผุ้หญิงโชว์ของเธอให้ผมดู เธอบอกว่าเธอได้ใส่มาตั้ง

3 อาทิตย์แล้ว ยังไม่เปื่อยแต่อย่างใด ผมก็เลยให้เธอลองใส่ของคุณให้ผมดู

เธอดูสวยจริง ๆ ...ผมอยากเป็นคนใส่ให้คุณคนแรกมาก และไม่ต้องสงสัยเลยว่า

มือของผมจะได้สัมผัสสิ่งนั้นก่อนที่จะได้เห็น และเมื่อใดก็ตามที่คุณถอดมันออก

อย่าลืมเป่ามันซะก่อนที่จะเก็บ เพระว่ามันจะชื้น และจะทำให้คุณคันขณะสวมใส่..

คุณลองคิดดูสิว่าผมจะ ?จูบ? มันสักกี่ครั้ง ในปีหน้าที่จะถึงนี้ ผมหวังว่าคงเห็นคุณ

ใส่มันในวันศุกร์ที่จะถึงนี้นะครับ?
    ด้วยรักอย่างยิ่ง

ปล. แบบใหม่ล่าสุดที่ผมซื้อให้ ใส่เสร็จแล้วพับลง โชว์ให้เห็นขนเล็กน้อย จะเซ็กซี่

มาก .....................................................................................

อ่านแล้วเป็นงัยบ้าง ใครเคยอ่านแล้วก้อขอโทดด้วยนะ

คนบ้านไผ่-โคกโพธิ์ไชย
    Guest
    ขำน้ำตาแตกเลย....หามาให้อ่านอีกแนะเด้อ...ขอบคุณจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด
    อยากฮู้เด้ว่าผุสาวสิว่าจั่งได๋น้อ อิอิ

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    เรื่องอย่างนี้กะมีด้วยดิ โอ้ยหน่ายคนเด้ะ

อิสระ เสรี เสมอภาค

หอบฝัน
    Guest
    คงใส่ไม่ได้หรอกค๊า เพราะว่าแฟนคงไซด์ใหญ่กว่าน้องสาวแน่ อิอิ..