หัวข้อ: เวลาเป็นคนรักกะแฟนนี่มันช่างแตกต่างกันเจงๆๆๆๆๆๆ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

เรื่องฮิตน่าอ่าน เวลาเป็นคนรักกะแฟนนี่มันช่างแตกต่างกันเจงๆๆๆๆๆๆ

ตอนเป็นแฟนกันอะไรก็ดีไปหมด จะสอนอะไรต้องสอนตอนเป็นแฟน สังเกตดูได้ ถ้ายังไม่มีอะไรกัน คือผู้ชายยังหวังอีกเยอะยังไม่ได้อะไรอีกเยอะ?..ว่ามั้ย?..(ฮา) ยังหวังสอน อย่าคิดมาก .(ฮา) เช่น สอนขับรถ เนี่ยอารมณ์ดี

?อ้าว?.เหยียบครัชจ๊ะ??.เหยีบบครัช? ?.(ฮา )

?อ้าว?.เหยียบเร้วววว?.เหยียบหน่อย ๆ เอ้อ ?.ค่อย ๆ ผ่อนนะจ๊ะ เร่งนิดนึงเดี๋ยวดับ ๆ ?.มองไปข้างหน้ามั่งเดี๋ยวดับ ๆ ?อ้าวดับแล้วเห็นม๊า?? ..(ฮา)

โอ๊ย?น่ารักทุกคนนะ?(ฮา) ผู้ชายตอนเป็นแฟนว่ามั๊ย

?มา สตาร์ทใหม่คนเรามันผิดกันได้? (ฮา)

?มา?.มาพี่จับให้? มันจะข้ามมาฝั่งเราแล้วครับ?.แป๊บเดียว?มันมายังไงวะเนี่ยมานั่งฝั่งเดียวกันได้ยังไง (ฮา)

สอนขับรถบรรยากาศแบบนี้ไม่เหลือแล้วครับ ถ้ามีลูกแล้ว ๓ คน สอนยังไงครับ

?ครัช? (ทำเสียงแข็ง) (ฮา)

?เหยียบซิเหยียบ(ทำเสียงตะคอก) ค่อย ๆ ผ่อนเดี๋ยวดับ ค่อย ๆ ผ่อน มองข้างหน้า?.เบา ๆ ..เดี๋ยวดับ เฮ้ย!?เดี๊ยวดับ ๆ ๆ ? (ตะโกนสุดเสียง) (ฮา?.)

ถีบกระเด็นออกไปนอกรถ ออกรถดับหน่อยเดียว?(ฮา..)

ท่านที่เรียนสายวิทย์ ฝ่ายศิลป์นี่คนละเรื่องกันเลยนะครับ ใครจบมาทางสายวิทย์ ก็จบมาทางวิศวะ ไปต่อทางหมอทางแพทย์อะไรเป็นเรื่องเป็นราว ใครออกมาทางสายสิญจน์ไปเป็นอะไรครับ ส่วนใหญ่ก็จะไปเป็นหมอผี ปราบผีสาง?.(ฮา) เอ้อ?.ก็สายสิญน์ไง สายสิญจน์ ?.(ฮา) พอจบออกมาก็ปราบผีสางกันเลยนะ

ฉะนั้น อยู่กับคนอย่าถือสาหาความครับ คนนั้นไม่เหมือนกัน ไม่มีใครเหมือนเราครับ แต่เรานี่เหมือนคน(ฮา) แต่คนปกติไม่ค่อยเหมือนเรา เพราะเรานั้นไม่เหมือนคน?(ฮา)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

พบปะพูดคุย

อุบอิบอุบอิบKiss55555555555

เว้าปานว่าเคยมีเนาะ ฮ่าๆๆ

อ๋อๆๆ เรื่องเล่ามาเนาะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    แสดงว่าสาวหนอนนิจบ สายสิญจน์ มาแม่นบ้อ มาหาปราบซุมผีทะเล แถวนี้55555555
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    วิน.....................

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    อ้ายเต็ม ถ้าสิสอนหยังไห้ผู้ได๋กะฟ้าวสอนแต่ตอนนี่เด้ออ้าย...ฮ่าๆๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา
    ยามเป็นแฟน น้ำต้มผักยังว่าหวาน

ยามซังกัน อิหยัง ที่ว่าหวาน กะกลายเป็นขม

อิอิ

เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลยบ่คนเฮา อิอิ

Tags for this Thread