หัวข้อ: เรื่องเล่า ครั้งแรกของ สาวสวย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้ำยืน
    บล็อก
    2

เรื่องเล่า ครั้งแรกของ สาวสวย

เรื่องเล่า ครั้งแรกของ สาวสวย

วันนี้จะเป็นครั้งแรกของเธอ ที่เธอจะไม่มีวันลืม...

หน้าตาเธอน่ารัก และสวยมาก หุ่นดีผิวขาว

เธอเดินมาหาผมด้วยหน้าตาที่เศร้าสร้อย เธอนั่งลงตรงเก้าอี้ด้านหน้าผม

และเล่าเรื่องราวที่ทำให้เธอเศร้า เธอบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว

ผมรับปากกับเธอว่า ผมจะช่วยคุณเอง

เธอไปนอนรอผมบนเตียง

แล้วผมก็เตรียมพร้อมแล้วที่จะช่วยเหลือเธอ ตามที่เธอต้องการ

ผมบอกให้เธออ้า... อ้าให้กว้างๆ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้

แต่เธออ้าได้ไม่กว้างเท่าไหร่

ผมเลยบอกให้เธออ้าให้กว้างกว่านี้ ผมจะได้ใส่เข้าไปได้ลึกๆ

พอเธออ้ากว้างขึ้นหน่อย ผมก็ใส่เข้าไปทันที

แล้วเธอก็ผลักผมออกจากเธอ

เธอบอกเธอทนไม่ได้

เธอเสียวเหลือเกิน

ผมเลยบอกว่า คุณไว้ใจผมเถอะ นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของผม

ผมทำมาจนชำนาญแล้ว

แต่นี่ครั้งแรกของเธอ เธอเลยตื่นเต้นไปหน่อย

ผมก็ปลอบประโลมเธอไปเรื่อยๆ ให้เธอใจเย็นลง

จนเธอไว้ใจผม

เธอจึงเริ่มอ้าใหม่ คราวนี้เธออ้าได้กว้างกว่าเดิม

ผมจึงใส่เข้าไปอีกครั้ง

เธออ้าอยู่นาน ผมก็จัดการกับเธอไปเรื่อยๆ

จนเวลาผ่านไป10นาที เลือดเธอเริ่มออก

เธอเจ็บแล้วก็ร้องออกมา ด้วยความเจ็บปวดและความเสียว โอ้ย...โอ้ย...

เธอทนแทบไม่ไหวแล้ว

ผมจึงบอกเธอว่า ผมใกล้จะเสร็จแล้ว อีกไม่นานๆ ตอนนั้นเธอร้องอยู่เกือบตลอดเวลา

ภายในของเธอ ชุ่มและแฉะ มีเลือดออกเต็มไปหมด

และในขณะนั่นเอง ...แขวะ... เสียงเหมือนเนื้อเยื่อขาดออกจากกัน

และมีของแข็งหลุดออกมาจากของเธอ

เกร๊ง...เสียงฟันใส่ถาดเหล็กเล็กๆ ต่อจากนั้นผมก็เอาสำลีอุดรอยที่เลือดออกให้เธอ

...เสร็จแล้วครับ ค่าถอนฟัน200บาทครับ...

...ขอบคุณ คุณหมอมากค่ะ ปวดฟันมาตั้งนาน คราวนี้จะได้หายทรมานซักที ..!

คิดอะไรกันอยู่ครับพี่น้อง.....

ภาพประกอบทางอินเทอร์เนต

หนุ่มน้อย101
    Guest
    ป้าดดดโธ อ่านแล้วมาคือสร้างภาพคักแท้ เจ้ากะดาย KissKiss

บ่าวริด
    Guest
    โฮ หายใจเกือบบ่ทันถ่ายาวกว่านี้แม่นใจขาดแน่เลย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ARUNG
    เด็ดๆครับ พี่น้องครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    นึกว่าอ้าอีหยังซั่นดอกว้า555