หัวข้อ: น้องจินหลงจะพาไปแข่งบอลครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

เรื่องฮิตน่าอ่าน น้องจินหลงจะพาไปแข่งบอลครับ

วันเสาร์ที่ 23/05/2552

เนื่องด้วยวันเสาร์ที่ผ่านเมรี/น้องจินหลงได้ไปร่วมแข่งกีฬา เด็กอายุ 7-10 กีฬาเขตจัดขึ้น

มีหลายๆๆๆโรงเรียน ในเครือข่าย กทม เข้าร่วมแข่งขันบอลฟุตซอ เนื่อง ด้วยน้องจินหลง

(หน้าใหญ่จัดน่อย)เป็นผู้สนับสนุน (ชุดทีมบอลฟุตซอ) โอ้ยนอ/ เพื่อสังคมคักแท้

หนอจินหลง เอย โดนไป 20 ชุด เพราะว่าโรงเรียนของน้องจินหลงมีสองทีม

7-10 /10-15 บ่เป็นหยังเมรีทนได้ อนาคตของชาติ เด็กในวันนี้ คือผุใหญ่วันข้างหน้า

ผมเองครับ น้องจินหลง ประวัติส่วนตัว ชอบร้องเพลง เล่นกีฬา(และที่สำคัญดื้อๆๆๆดื้อๆ)
    น้องจินหลงจะพาไปแข่งบอลครับ
    ขอเท่ก่อนลงแข่งครับผม

ผล ชนะใจกรรมการเอิ๊กๆๆๆ น้องจินหลงจะพาไปแข่งบอลครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวผู้ฮ้าย; 26-05-2009 at 12:09.
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เก่งเนาะ หลานเพิ่น..เบิ่งซงกะคือสิมักกล้องคือแม่เนาะ..555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 26-05-2009 at 14:44.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ย่อภาพแนจ้าน้องหน่อยจ๋า กรี๊ดดดดดดดดดด

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    แวะ มาซอม หลานน้อย ซื่อ ดอกเด้อ ไปแระ ฟิ้ววววว
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย 5555

5555 กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล 5555
    ย่อภาพแนจ้าน้องหน่อยจ๋า กรี๊ดดดดดดดดดด
    ธุจ้า ธุจ้า
    ขอ อภัย ครับผม ลืมคลิก ขนาดภาพ :l-
    อิอิ วายุ ภาพคือขึ้นช้าแท้ เอิ๊กๆๆ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ว้าวๆๆๆ ลูกใครน้อ
    คือเท่ห์แท้ ... น่ารักจังเลย นักกีฬาน้อย

เอ้า จินหลง สู้ๆๆ จินหลงสู้ๆๆ จ้า

อิสระ เสรี เสมอภาค

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ลูกซายหล่าแม่หน่อยคือตาฮักแท๊ค่ะ :1-

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    จินหลงลูกแม่ สู้ๆๆๆๆๆ tim: อิอิ เก่งได้แม่เนาะ ลูกกะดาย

คือเห็นตาเลข0หน้อบานเเมนตีไขเเตกบ่เกาะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    คือเอาไข่กลับบ้านล่ะน้อจินหลงเอ้ย คือบ่ตีให้แตกล่ะน้อ แม่นได้ลงนำเขาบ่ล่ะคือบ่เห็นภาพเก็บบอลแนล่ะ5555+
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า