หัวข้อ: ยายขอภาพแปลกๆ/สร้างสรรค์ๆด้วยค่ะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ยายขอภาพแปลกๆ/สร้างสรรค์ๆด้วยค่ะ

ยายขออนุญาตตั้งกระทู้นี้อีกครั้งค่ะ(จำได้ว่าเคยตั้งสมัยมาหลงเสน่ห์บ้านมหาใหม่ๆ)แต่ตอนนี้กระทู้หาย/ไม่มีแล้วค่ะขอตั้งใหม่นะคะ วมต.ที่รัก อิอิ ) ----------------->>
    ยายขอความอนุเคราะห์ท่านสมาชิก.บมห.ที่รักทุกท่านๆละ 1 ภาพแปลกๆ/ภาพที่ประทับใจ/ภาพสร้างสรรค์แบบสุดชีวิตหรือภาพหาดูยาก(ไม่โปีนะคะเกรงใจท่านเว็บมาสเตอร์ ลำพังยายเองชอบมาก ฮ่าๆๆๆ )เพื่อใช้เป็นแนวทางพัฒนางานด้านการเรียนการสอนของยายเอง ขอขอบคุณล่วงหน้าที่จะนำมาแบ่งปัน/แลกเปลี่ยนเรียนรู้ ขอบคุณจากใจค่ะ

-----------------------
    ภาพในดวงใจของยายชอบมากค่ะภาพนี้ต้องขอขอบคุณ"มั่วหน่าฮ่าน"ที่นำมาโพสต์ให้ยายเมื่อหลายปีก่อน ยังจำประทับใจไม่ลืม
    ยายขอภาพแปลกๆ/สร้างสรรค์ๆด้วยค่ะ

ในภาพนี้มีสัตว์กี่ชนิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuzing; 31-05-2009 at 17:49.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ภาพนี้มีหน้าคน.........................?

บล็อก
    5

3 ภาพแล้วยังเป็นหัวกระโหลกอยู่ค่ะมันบ่งบอกว่ามุมมองของคนๆเดียวความคิดมันก็จะวนเวียนซ้ำซากจำเจ ช่วยมาเปลี่ยนบรรยากกาศหน่อยค่ะ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ภาพสร้างสรรค์ติ้ยาย เบิ่งบ่ออกค๊า ชอบเบิ่งภาพทาลึ่งๆ ถึงซิเบิ่งออกจ้า อิ อิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    จอยกะมักยุจ้ายาย เบิ่งออกเป้นบางภาพ บางภาพกะงงตึ้บคือกันจ้า ขอบคุณยายหลายๆๆจ้า

หอบฝัน
    Guest
    ชอบภาพ 3 ค๊า ดูตั้งนาน งดงามจริงๆ..

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    มีหลายชนิดครับยาย ขาดชนิดเดียวหัวงู 5555++++

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ต่วง
    มีหลายชนิดครับยาย ขาดชนิดเดียวหัวงู 5555++++
    มันกะขาดแล้วครับอ้ายกะอ้ายบ่อยู่ในภาพเนาะ5555555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่
    งามหลาย แต่ ตาลาย ขอรับ

Tags for this Thread