หัวข้อ: ขอคำแนะนำ...จากผู้เชี่ยวชาญ..

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

ขอคำแนะนำ...จากผู้เชี่ยวชาญ..

ตอนนี้หน้าhi7..ของผม..บ่มีหยังโชว์ขึ้นเลย เฮ็ดจังได๋ครับ...หน้าhi7..ของผมจังสิมีฮูป..
    มีกล่องแสดงความเห็น...คือของหมู่เผิ่นครับ....งง.หลาย..ขอความกรุณาจากพี่ๆน้องๆ
    ลุง ป้า น้า อา...ซู่ผู่ซู่คน...ซ่อยผมแหน่ครับ...ขอวิธีแก้ไข...เอาแบบระเอียด..และเข้าใจง่ายเด้อครับ...แบบว่าผมมือใหม่....ภาษา บ่แข็งแฮงครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ..
    โชคดีมีเงินไซ่...อย่าเจ็บ..อย่าไข้...อย่าจน...ทุกๆคนเด้อครับ.........
    ....................ร อ อ ยู่ เ ด้ อ ค รั บ..............................

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองกี่
    แผงควมคุมส่วนโตเด้อ อยู่ทางเทิงๆ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    แม่นจ้าไปหม่องนั่นล่ะจ้า แผงควบคุมส่วนตัว(อยู่ข้างบน)>>แก้ไขตัวเลือก>>ติ๊กเครื่องหมายถูกที่ช่อง เปิดใช้งานระบบข้อความจากผู้มาเยี่ยม///เสร็จแล้วจ้า