หัวข้อ: จ้ำแจ่วจ้ำป่น ศิลปิน ตุ๊ จงจิตร ทองน้อย

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน จ้ำแจ่วจ้ำป่น ศิลปิน ตุ๊ จงจิตร ทองน้อย

ชื่อเพลง / จ้ำแจ่วจ้ำป่น
    ศิลปิน / ตุ๊ จงจิตร ทองน้อย
    คำร้อง / ธนูศร นาคา
    ทำนอง ธนูศร / ต้อย กุดแดง
    เรียบเรียงดนตรี เต๋า เมืองยศ
    ห้องบันทึกเสียง มิวสิคเซ็นเตอร์ / กุดชุม

ส่งผลงานโดย / บันเทิง ป้องทอง

[WMA]http://www.file2go.com/mrun.php?me=256s1[/WMA]
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Heendorn
    [IMG][/IMG]ข้อมูลเพิ่มเติม
    ตุ๊ จงจิตร ทองน้อย
    ศิลปินร๊อคยโสแตงโมหวาน
    เพลง จ้ำแจ่ว จ้ำป่น แต่งโดย อ.ทองพูน ทองน้อย
    คนบ้านโสกขุมปูน นาโส่ กุดชุม ยโสธร
    นักร้องหนุ่มอาภัพรัก / เล่นดนตรีเป็นอาชีพ
    [IMG][/IMG]ปัจจุบันเล่นดนตรีอยู่ที่ร้านเบียร์สด ยโสธร
    ส่อยเชียร์แนเด้อครับพี่น้อง

สำหรับผู้ที่ฟังไม่ได้ขอรับ

คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลด

คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลด
    c06:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Heendorn; 11-06-2009 at 14:12.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    มาชวยเชียร์ศิลปินเมืองยโสธรนำกันเด้อครับพี่น้อง

เป็นกำลังใจให้สู้ฝันต่อไปครับ

ด้วยใจ บ่าวดอนโบม ฅนอำเภอกุดชุมนี้หละครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย อิอิอิ

เชียร์ บ่ได้ เพราะว่า ฟังบ่ได้เลยบ่รู้ว่า ม่วนบ่เหอๆๆๆๆ

เด๋ยวจะเข้ามาฟังใหม่ สงสัยเป็นที่คอมเฮาแน่ๆๆ เลย

:1-:1- เต้นใส่ก่อนกะได้เนาะ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    ฟังบ่ได้กะซอยเชียร์ไว้ก่อนกะได้ครับ

ซอบสนับสนุนฅนสู้ฝันครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ MADELA
    ม่วนครับดนตรีกะคึกคัก คำร้องเพิ่นกะแปลกดีเนาะตลกดี ถ้าจ้ำผิดละแย่เลย ขนคิงลุกคักๆๆ
    all the wealth of the world could not buy you a friend nor pay you for the loss of one.
    ทรัพย์สมบัติทั้งหมดบนโลกใบนี้
    ไม่สามารถชื้อเพื่อนได้
    ไม่สามารถแม้แต่จะจ่าย
    เพื่อให้ได้เพื่อนที่สูญเสียไป
    กลับคืนมา

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Heendorn

รอบยิ้มพิมใจ ขอบคุณพี่น้องแฟนเพลง

ผมขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนผม
    สำหรับท่านผู้ฟังที่ไม่สามารถฟังเพลงของผมได้
    จะมีตัวโหลดให้ท่านได้โหลดเพลงของผมโดยเฉพาะ

ขอบคุณแฟนเพลงทุกท่าน

จาก ศิลปิน ตุ๊ จงจิตร ทองน้อย

เบอร์.0846419751...

:em01)

mintadachin
    Guest
    เพลงนี้เคยฟังที่ไหนคุ้นๆแฮะ ดีครับจาน

ผมขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนผม
    แล้วอยาลืมฟังกันนะครับ
    ถ้ามีผลงานใหม่ผมจะเอามาฝากอีก
    แล้วอย่าลืมสนับสนุนนักร้องบ้านทุ่งนะครับ
    ตุ๊จงจิตรทองน้อย
    0883551933-0846419751
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread