หัวข้อ: ย่อให้นิดนึง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวจอหอ

ย่อให้นิดนึง

เรื่องนี้เกิดขึ้นที่จังหวันราธิวาส ในตำบลหนึ่งซึ่งชาวบ้านส่วนใหญ่มีอาชีพตัดยาง เที่ยงวันนั้นนางสาวอารีได้มาที่สถานีตำรวจ พร้อมกระทาชายนายหนึ่งชื่อว่านายแดง

ร.ต.ท.วันชัย : มีธุระอะไรครับ
    น.ส.อารี : ผู้หมวดะช่วยจับนายแดงคนนี้เข้าคุกเถอะคะ
    ร.ต.ท.วันชัย : ข้อหาอะไรครับ (พลางมองไปที่นายแดงคู่กรณี)
    น.ส.อารี : นายแดงข่มขืนดิฉันค่ะ
    นายแดง : (ยืนฟังอยู่ก็ทนไม่ไหว) ผมไม่ได้ขมขืนครับ เขาสมยอมผมครับ
    ร.ต.ท.วันชัย : เดี๋ยวก่อนคุณแดง ให้คุณอารีเล่าต่อไปก่อน เอ้า เล่าต่อไปคุณอารี
    น.ส.อารี : คือย่างงี้คะ เมื่อเจ้ามืดวันนี้เวลาประมาณตี 5 หลังจากดิฉันกรีดยางเสร็จ
    แล้ว รอที่จะเก็บน้ำยาง ก็มีนายแดงคนนี้แหละที่มีสวนยางติดกับดิฉัน
    เดิน เข้ามาหาดิฉันแล้วจับดิฉันพาไปที่ต้นยางแล้วข่มขืนดิฉันใน
    ท่ายืนแหละค่ะ ดิฉันเจ็บไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ
    ร.ต.ท.วันชัย : (มองไปที่รางกายของ น.ส.อารี ซึ่งสูงชะลูดตูดปอด
    และนายแดงซิต่ำม่อต้อ แล้วกล่าวว่า) ข่มขืนท่ายืนใช่ไหม
    น.ส.อารี :ค่ะ มั่นใจค่ะ
    ร.ต.ท.วันชัย : ข่มขืนได้ยังไง ในเมื่อคุณสูงกว่านายแดงตั้งเกือบศอกนี่
    น.ส.อารี : (หน้าแดง ตอบเสียงเบาๆว่า)หนูย่อให้เขานิดนึงค่ะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    55555..ผลสุดท้ายเป็นจั่งไดล่ะน้อ นายแดง