หัวข้อ: จำผมได้ไหม ร็อคคงคยชุดใหม่

จำผมได้ไหม ร็อคคงคยชุดใหม่

[wma]http://rachain2429.googlepages.com/wma[/wma]

จำผมได้ไหม ร็อคคงคยชุดใหม่ ลองหาซื้อมาฟังนะครับรับรองมัน

JAI Sung ma
    Guest

Re: จำผมได้ไหม ร็อคคงคยชุดใหม่

แวะเข้ามาเยี่ยมฟังเพลงม่วน ๆนำ เน๊าะคับ ไปฟังหลายมุมของกันตรึม บางจุดฟังบ่ออกบ่รู้เรื่องอีหลีคับคือสิบ่หวากันเน๊าะคับ :) :) :)

deksersa
    Guest

Re: จำผมได้ไหม ร็อคคงคยชุดใหม่

อิอิ..หมวยน้อยจำไม่ได้ดอก อ้าย ฮ่าาาาาาาาาา+

.........จำอ้ายเมืองแปะได้บ่หล่าหมวย........ :) :)

....... Re: จำผมได้ไหม  ร็อคคงคยชุดใหม่ Re: จำผมได้ไหม  ร็อคคงคยชุดใหม่...มันบ่แม่นแล้วบาดนิ.....นั่งห้าเรื่องแล้วตั๊วนิ.....ไปก่อนดอกบ่าวเมืองแปะหย้าน........ Re: จำผมได้ไหม  ร็อคคงคยชุดใหม่ :D :D

deksersa
    Guest

อ้ายเมืองเนาะ ...จำได้เลือนลาง ในฝันเนาะ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก+ ไปก่อนตือกัน ย้านหลาย