หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับการใช้งาน กล่องขอเพลงบ้านมหา

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เสียงอุทาน สอบถามเกี่ยวกับการใช้งาน กล่องขอเพลงบ้านมหา

สมาชิกท่านใดบ้างเมื่อคลิกที่ลิงก์ กล่องขอเพลง แล้ว เห็นช่องพิมพ์ข้อความดังภาพด้านล่างนี้ หากท่านอื่นไม่แสดงดังภาพนี้ กรุณาปริ้นสกรีนมาให้ดูด้วยน่ะครับ

ภาพนี้สามารถใช้งานได้ตามปกติ
    สอบถามเกี่ยวกับการใช้งาน กล่องขอเพลงบ้านมหา
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ปกติคร้าบบ แนมเห็นสอดไปฮอดยุดยา ว่าติ อิ้ววว ........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไก่น้อย; 24-06-2009 at 16:36.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    ตามนี้เลยครับผมอ้ายบ่าวคนเดิม และอีกหลายๆ คนคงเป็นอาการเดียวกัน ช่องทางซ้ายเด้อจ้า ทางขวากะได้ตามปกติอยู่จ้า...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    มักๆคับห่องนี่ เพลงม่วนคับ เสียงใสปานเปิดฟังเอง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    ของฅนภูไทถ้าเข้าแบบปกติมีปัญหาล๊อกอินบ่ได้ครับ

ต้องใช้โตซ่อยถึงสิใช้ได้ปกติ ส่วนสาเหตุได้ข่าวว่า ICT ได้ทำการบล๊อก C-box (กล่องขอเพลง)ของบางเว็บ เลยส่งผลกระทบมายังเว็บอื่นๆที่ใช้ C-box นำ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    //ส่วนสาเหตุได้ข่าวว่า ICT ได้ทำการบล๊อก C-box (กล่องขอเพลง)

โอเคครับท่านปอบ แสดงว่าข่าวตรงกัน เกือบแม่นผมฟอร์แมทเครื่อง ฮ่าๆๆ

เป็นช่องน้อยล่ะจ้า เล่นกะบ่ได้ หน่ายหลาย แถมห้องแซทหน้าบ้านกะบ่มีเลยมื้อนี้ เหงาจัง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    จั่งได๋กะบอกเด้อครับว่าสิหย่าวกันแบบได่ ผมว่าห้องแชทใหม่กะเข้าท่าเด้หละ สามารถจีบสาว โอ๊ะ คุยแบบส่วนโตได้นำ เหอๆ ถ้าสิใช้ห้องแชทแบบเก่ากะบอกเด้อครับ ผมสิได้บอกวิธีการเข้าห้องแชทให้

ตอนนี้เอาห้องเก่าไปก่อนครับ.... รบกวนท่านปอบ แนะนำวิธีพี่น้องบ้านมหาแหน่เด้อ

ส่วนห้องใหม่จากที่ทดสอบ บ่ค่อยแจ่มปานใด เพราะบ่มีระบบผู้ดูแล เนื่องจากฟรี...

ฉะนั้นขอเอาตัวใหม่ออกไปก่อน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ใช้งานได้ปกติคร๊าบบบบบบ ทั้งเก่าและใหม่

แบบที่คนภูไทเอามาให้เบิ่งที่ทำงานปุ้ยแต่ก่อนเป็นค่ะ เป็นช่องน้อยๆ
    แต่เดี๋ยวนี้บ่เป็นแล้ว หายแล้วจ้าาาาา

Tags for this Thread