หัวข้อ: ภาพ คุ้มสามเสน ต้อนรับ น้องติ๊ก chutimol

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    อยากไปคุ้มสามเสนจัง คือจะอบอุ่นดีน้อจ้า
    สาวขอนแก่นอยากไปเด๊

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลาวสวิส
    เบิ่งบรรยากาศแล้วกะอบอุ่นว่าแม้นได้ไปนั่งอยู่นำพู้นละจ้า แต่เอะงานนี้ขาดไผคนหนึ่งยุแมะ.....น้องสาวหล่า....

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    บ่ได้ไปเลย แง แง
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ขอบคุณแขกที่ให้เกียรติไปเยือนคุ้มสามเสน น้องชุติมน และเพื่อน ขอบคุณต่วง ขอบคุณคนตระการ ขอบคุณบ่าวจัย และผู้สังเกตการณ์

ขอบคุณพวกเราทุกคนที่มีความรักความผูกพันต่อกัน โดยปราศจากสิ่งใด ๆ แอบแฝงทั้งสิ้น

ความรัก ความจริงใจ ความบริสุทธิ์ใจ และการเปิดเผยตัวตนที่แท้จริง คือเจตนารมณ์ของคุ้มสามเสน

ที่ต้องการมิตรภาพ ความเป็นพี่เป็นน้อง นำพารัฐนาวาแห่งบ้านมหา ไปสู่ความรักและความสมัครสมาน

สามัคคีในที่สุด มีทุกข์ร่วมทุกข์ มีสุขร่วมเสพ นี่คือนิยามของคำว่า มิตรแท้ครับ

ผมอยากจะบอกว่า ผมรักและระลึกถึงพวกเราทุก ๆ คนครับ แม้ว่าบางครั้งอาจไม่มีเวลา หรือไม่สะดวก แต่เมื่อถึงเวลา พวกเราเต็มที่ครับ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ

อย่างไร ก็บอกกล่าวกันล่วงหน้า เพราะช่วงนี้คิวการนัดหมายของสมาชิกคุ้มสามเสนของพวกเรา

ไม่ค่อยว่าง บางคนก็เตรียมออกอัลบั้ม บางคนก็ต้องตามล่าหาความรัก บางคนก็เตรียมจะเปิดร้าน

อาหาร ทำกิจการส่วนตัว แต่เมื่อไรที่มีโอกาสได้รวมกลุ่มใหญ่ รับรอง งานนี้มีเฮ.....ฮิ้วววววว tim: tim: tim:

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5
    เบิ่งบรรยากาศแล้วเป็นตาอบอุ่นอีหลีล่ะจ้า จั่งได๋ๆ กะเข้ามาแล้ว บักขามป้อมกะขอฝากเนื้อฝากตัวกับ อ้ายพล เอื้อยดีเจเด็กน้อย อ้ายคนตระการ และกะพี่ๆ ไทคุ้มสามเสนเบิดซูผู้สู่คนแหน่เด้อจ้า ถ้าบักขามป้อมได้มีโอกาสไปยาม (จักสิมื้อได๋ดอกหวา) กะบ่ต้องต้อนรับด้วยอาหารชุดใหญ่ปานนี้กะได้ดอกเด้อ ขอแค่หม่องพัก ยามตกรถหรือหลงทางอยู่แถวนั้นแหน่เด้อจ้า ขอบคุณล่วงหน้าจ้า เอิ๊ก เอิ๊ก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ bnserver
    เป็นตาสะออนแท้น้ออ้าย ฮ่าๆๆๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    บรรยากาศกะยังคงอบอุ่นอยู่เช่นเดิม บ่เคยเปลี่ยนแปลงน้อจ้า เบิ่งแล้วน้องจอยกะคิดฮอดบ่เซาเลย อยากกลับไปยามพี่น้องอีกยุ คิดฮอดบรรยากาศเก่าๆๆแมะจ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    เป็นคนกินแชบ มาแตด่น แล้ว ตั๋ว ดีเจ ต่วง นี้ ฮ่าๆๆๆ

Tags for this Thread