หัวข้อ: Nobody

พบปะพูดคุย Nobody

:heart:Nobody:heart:

Nobody เป็นเพลงที่ฟังแล้วมัน ๆๆๆๆ แปลบ่ออกดอกว้า แต่มักเพราะมีอยู่มื้อนี้เปิดเพลงสากลอยู่มีพี่น้องขอเพลงนี้มาจ้า ซึ่งเคยได้ยินมาเหมือนกันแต่ว่าตอนนี้ยังบ่มี MP 3 ของเพลงนี้จ้า เลยบ่ได้ฟังจบเพลงจ้า พอวันนั้นมีคนมากะเลย ไปถามน้องที่ทำงานว่ามีเพลงบ่ น้องบอกว่ามีจ้า เขาฟังจนเลิกฮิตแล้ว พี่พึ่งมาถามหาเหรอค่ะ ...อิอิอิ

มักสิเปิดเพลงเต้นจ้า มันเฮ็ดให้หายเศร้าดีจ้า อ้าวได้เวลาคลายเศร้าแล้วจ้า

tim:tim:tim:tim:tim:

ถึงวันนี้ฉันจะไม่มีใคร
    แต่ว่าใจยังเคยมีคนซึ้งในใจ
    ถึงวันนี้เธอจะกลายเป็นคนของใคร
    แต่ในใจฉันยังมีเธอให้ยิ้มเสมอจ้า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    คิดถึงจังเลย
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

tim:tim:tim:tim:tim:

กรี๊ดให้สลบไปเลยก็ไม่หาย
    กรี๊ดให้ตายก็ยังคิดถึง
    กรี๊ดยังไงก็ยังเพ้อลำพึง
    กรี๊ดอีกหนึ่งกรี๊ดและกรี๊ด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    เอานำแน่คั้นครับอิอิดนตรีมันเร้าใจขนาด หย่าวๆๆๆ
    :1-:1-:1-tim:tim:tim:
    ลดละเลิกเข้าพรรษาอิอิ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    i aint got nobody end nobody cares for me อิอิอิเด็กน้อยจ๋า มวนยุเนาะจ้า

:heart:tim::heart::1-:heart::heart:

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดtim:tim:tim:tim:tim:tim:

วันนี้วันนี้ฉันโนบอดี้
    แล้วทีนี้จะไปอ้อนใคร
    วันนี้เธอมาจากลาไกล
    แสนปวดใจไม่มีใครคอยซับน้ำตา

Tags for this Thread