หัวข้อ: คำว่า สมาชิกใหม่ จะมีระยะเวลาที่ กำหนดไว้กี่วันครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182

คำถาม และรอคำตอบ คำว่า สมาชิกใหม่ จะมีระยะเวลาที่ กำหนดไว้กี่วันครับ

เรียนท่าน บ่าวคนเดิม และทีมงานผู้ดูแลทุกท่าน

ขออนุญาตสอบถามนะครับ

มีสมาชิกใหม่หลายๆคนที่ฝากถามมาครับ

คำว่า สมาชิกใหม่ หรือ สถานะ สมาชิกใหม่ ได้ถูกกำหนด
    และจำกัดขอบเขตระยะเวลาไว้กี่วันครับ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ผมกะอยากฮู้คือกันครับ...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ผมคิดว่า..คือสิเป็นแบบนี่ครับ.. สิมีสถิติบันทึกเอาไว้แบบอัตโนมัติ ว่ามีการโพส การตั้งกะทู้ ตอบกะทู้ หรือว่าเข้ามาบ่อยๆ นานๆ ..รวมถึงสาระของกะทู้นำ (อันนี่ผมคิดเองเด้อครับ) เคยเห็นบางท่าน1ปีกะยังป็นสมาชิกใหม่กะมีครับ..ร้อผู้รู้เพิ่นมาตอบอีก ..ถ้าเพิ่นบ่อตอบกะอย่าว่าเด้อ อิอิ
    ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 11-07-2009 at 08:30.

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    ผมคิดว่า..คือสิเป็นแบบนี่ครับ.. สิมีสถิติบันทึกเอาไว้แบบอัตโนมัติ ว่ามีการโพส การตั้งกะทู้ ตอบกะทู้ หรือว่าเข้ามาบ่อยๆ นานๆ ..รวมถึงสาระของกะทู้นำ (อันนี่ผมคิดเองเด้อครับ) เคยเห็นบางท่าน1ปีกะยังป็นสมาชิกใหม่กะมีครับ..ร้อผู้รู้เพิ่นมาตอบอีก ..ถ้าเพิ่นบ่อตอบกะอย่าว่าเด้อ อิอิ
    ...
    อาจสิเป็นไปใด้ คือคนตระการเผิ่ว่า:l-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    แม่นละครับผมกะคิดว่าน่าจะเป็นคือจั่งอ้ายคนตระการว่านั้นละครับขึ้นอยู่กับกิจกรรมที่เฮาเปิดการใช้งานเวปบ้านมหาครับ

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    น่าจะเป้นอย่างท่านพี่เอ๋เลาบอก

เบิ่งจากสถิติการใช้งานเป็นหลัก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182
    ขอบคุณสำหรับคำตอบ ทุกๆความคิดเห็นครับ
    สงสัยอีกต่อๆไปเนาะ

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    การมีส่วนร่วมมั้งค่ะ การตั้งกระทู้ การตอบกระทู้

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ขึ้นอยู่กับ
    1 การมีส่วนร่วม
    2 ไม่ทำผิดกฎกติกาของเว็บ
    3 การโพสต์กระทู้

รู้สึกว่าคุณก็โพสต์กระทู้สม่ำเสมอนะคะ
    อีกไม่น่านก็คงไม่ต้องเป็นสมาชิกใหม่แล้วละค่ะ

ความจริงสมาชิกใหม่ก็สามารถโพสต์ไว้ตรงนี้ก็ได้นะคะ
    ไม่เสียหายค่ะ เจ้าหน้าที่ตรวจสอบเสร็จแล้วก็จะนำ
    ไปเข้าบอร์ดแต่ละบอร์ดค่ะ

อิสระ เสรี เสมอภาค

Membership renewed สัญลักษณ์ของ บ่าวจ้ำ
    ขัวข้วมของหนองคาย
    บล็อก
    2

พบปะพูดคุย O

บ้านมีกฎบ้าน

เมืองมีกฎเมือง

เมื่อคนเคารพกฎ

ทั้งบ้านทั้งเมือง

ก็สงบ

:heart: Understand ?

Tags for this Thread