หัวข้อ: กินข้าวปุ้น คุ้มสามเสน เยี่ยมยามดีเจ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

กินข้าวปุ้น คุ้มสามเสน เยี่ยมยามดีเจ

กินข้าวปุ้น คุ้มสามเสน..ไปเยี่ยมดีเจ
    12/6/52 มื่อวานนี่ได้ไปยามดีเจคู่ขวัญ พล พระยาแล และดีเจ เด็กน้อย อยู่คุ้มสามเสนครับ นำโดย อ้ายธนิต หรือ คนพนมไพร ตามด้วย ติ๊กต๊อก สาวผู้ฮ้าย เขมราฐ สาวออมน้อย พอ่บักเบนซ์ ตามมาทีหลัง คนตระการ...แนวกินหลายๆ หลักๆกะคือเข้าปุ้นครับ ตำป่าสุตรเมรี กล้วยทอด ไก่ทอด อีกหลายๆอย่าง ผลไม้กะมี บักค้อ ครับ.อ้ายธนิตลำสดๆออกอากาศครับ มว่นๆๆ.(แต่ว่างานนี่อยู่ในชว่งเข้าพรรษา) ...เลยบ่อมีอุปกรณ์ประกอปการสนทนาครับ.. อิอิ ..

กินข้าวปุ้น คุ้มสามเสน เยี่ยมยามดีเจ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 13-07-2009 at 13:28.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 13-07-2009 at 09:58.

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ม่วนๆ เห็นแล่วคิดฮอดห้องฝึกฟ้อนรำ

ติ๊กกๆๆๆ ทอดกล้วยแขกระวังน้ำมันฟ่งใส่หน้าเด้อ คาแต่มองกล้อง คึ คึ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    เอาอีกแล๊ววว...คุ้มสามเสนหาแนวอยากแนวกินมายั่วน้ำลายพี่น้องบ้านมหาอีกแล้ววว..สุดยอดเลยจ้า..เบิ่งแล้วอบอุ่นดี..น้องหน่อย..งวดนี้ 22 บ่จ้า.อิอิtim:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    เป็นตาม่วนเนาะจ้า อดดดดดด ไปเลย คาแต่นอนเวิ้นนนนนนนน เหอๆๆๆๆๆ ดีแระจ้าพี่น้องบ้านเฮา ฮักกันไว้เด้อจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ปีใหม่
    อบอุ่นอีกแล่วว คุ้มสามเสน อิดสาเนาะ อยากไปมั่งอะ มื้อได่สิมีโอกาสน้อ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    น้ำยา หยังหนอ ข้าวปุ้นคุ้มสามเสน แมะค่ะ อบอุ่นๆค่ะ ว๊า ถ้าว่างแล่นไปนำ แล้วเด้นิ อิอิ พี่ติ๊ก น้องหลิน อิอิ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    หึย...คือสิม่วนคือสิแซ่บคั่กเนาะอิดสา....เด๊
    ขอบคุณสำหรับควมม่วนซื่นที่แบ่งปันจ้า
    สิหาเวลาไปยามอยู่เด้อคุ้มสามเสนหนิ่
    หงำไว่ในใจซุคนแล่ว อยากพ่ออีหลีจ้า
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวนัท-คนราษีฯ
    ป๊าด ๆๆ คือเป็นตาแซบแท้ครับ ของมักผมเลยครับ ข้าวปุ้น อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย เอ๋ ๆ ๆ ขนาดบ่มีอุปกรณ์ประกอบการสนทนา
    เบิ่งตาเมรี กับอ้ายธนิต คือเป็นจั่งซั่นล่ะบาดเนี่ย ฮ่า ๆ ๆ
    ขอบคุณหลาย ๆ ครับ ที่คิดฮอดกัน คือบ่มีผู้ใด๋กอดอ้ายแนหือ
    แง้ ๆ ๆ ๆ ๆ น้อยใจแมะ อิ อิ

แนวอยู่แนวกิน จั๊กแมนผุใด๋หิ้วไปแน เกรงใจพี่ ๆ น้อง ๆ หลายครับ เว่าซือ ๆ
    ไปแต่โตกะมีข้าวให้กินอยู่ดอกเห็นว่ากะดาย (กับน้ำปลา อิ อิ)

เหลือกองเต็มเอ้เล่ ปานอาหารแข่ บาดเหนี่ย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ
    ขอบคุณครับผม ม่วน ๆ ๆ ๆ ครับ กริ้ววววว ฮิ้วววววววว
    กรี๊ดดดดดดดดด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :1-:1- tim: tim: tim:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 13-07-2009 at 12:52.

Tags for this Thread