หัวข้อ: กิจกรรมอาสา 23-25 ตุลาคม 2552 โรงเรียนบ้านนาลึ่ง จ.เลย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองกาญจน์
    แจ้ง เจ้าซายน้อย เพื่อทราบด่วน ที่สุด

เนื่องจากจะมีการประชุมอาเซียนซัมมิต ที่หัวหิน ในวันที่ 21 -25 ต.ค. 52 มีหนังสือ จาก ตร.ด่วนที่สุด ให้ทุก สภ.เตรียมกำลังเพื่อไปปฏิบัติภาระกิจนี้ รวมถึงพาหนะ ที่หนุ่มเมืองกาญจน์ติดต่อไว้ ต้องนำไปใช้ในภารกิจนี้ ไม่สามารถนำไปสนับสนุนในงานนี้ได้ ดังนั้นรถมินิบัสคันดังกล่าวและหนุ่มเมืองกาญจน์จึงไม่สามารถเดินทางไปร่วมกิจกรรมครั้งนี้ได้
    เรียนมาเพื่อโปรดทราบ
    หนุ่มเมืองกาญจน์

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มเมืองกาญจน์
    แจ้ง เจ้าซายน้อย เพื่อทราบด่วน ที่สุด

เนื่องจากจะมีการประชุมอาเซียนซัมมิต ที่หัวหิน ในวันที่ 21 -25 ต.ค. 52 มีหนังสือ จาก ตร.ด่วนที่สุด ให้ทุก สภ.เตรียมกำลังเพื่อไปปฏิบัติภาระกิจนี้ รวมถึงพาหนะ ที่หนุ่มเมืองกาญจน์ติดต่อไว้ ต้องนำไปใช้ในภารกิจนี้ ไม่สามารถนำไปสนับสนุนในงานนี้ได้ ดังนั้นรถมินิบัสคันดังกล่าวและหนุ่มเมืองกาญจน์จึงไม่สามารถเดินทางไปร่วมกิจกรรมครั้งนี้ได้
    เรียนมาเพื่อโปรดทราบ
    หนุ่มเมืองกาญจน์
    รับทราบครับผม
    ขอบคุณอ้ายอีกครั้งครับที่เป็นธุระให้

ธุจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ nong_aew
    อ้ายเจ้าซายน้อยจ้า ถ้าเป็น พวกต้นไม้ ต้นน้อยๆได้บ่จ้า
    เห็นว่าจะเอาไปปลูก ถ้าได้นางจะไปหาเบิ่งอยู่ เซฟวัน นั่นนา

รอบยิ้มพิมใจ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nong_aew
    อ้ายเจ้าซายน้อยจ้า ถ้าเป็น พวกต้นไม้ ต้นน้อยๆได้บ่จ้า
    เห็นว่าจะเอาไปปลูก ถ้าได้นางจะไปหาเบิ่งอยู่ เซฟวัน นั่นนา
    ติดต่อคุณสุมนาเลยครับผม

อาทิตย์นี้ผมจะตระเวนรับสิ่งของครับ ถ้าใครอยู่แถวใหนที่ผมจะผ่านหรือนอกเหนือจากนี้ก็บอกนะครับ
    วันอังคารที่ 6 ตุลาคม ผ่าน ดินแดง-ลาดพร้าว-รังสิต-นวนคร
    วันพุธที่ 7ตุลาคม ผ่าน บางนา-สมุทรสาคร

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
    ธุจ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    มา CF จ้า เดี๋ยวจะไปเป็นแม่ครัวนำน้องเขมเด้อจ้า

ช่วยทาสีนำ ทำได้ทุกอย่างจ้าคนนี้
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ไปนำบ่ได่ดอกครับแต่ว่าเรื่องซอยอุปกรณ์การเรียนเดี่ยวสิติดต่อีกเทือหนึ่งครับ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

อายหน้าแดง

โตกระผม ชัดเจนแล้วครับ ล้าน % ไปนำบ่ได้ครับ...
    ผมฝากเงินเข้าบัญชีสมทบแล้วครับ หน่อยกะอย่าว่าเด้อครับ อิอิ(กะยังดีเนาะ)

ผมเป็นแค่ด้ายเส้นเล็กๆ ของเชือกเส้นใหญ่เท่านั้นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เซียนเมา; 07-10-2009 at 22:22.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ไกล้สิฮอดมื้อแล้วเด้อครับ มาๆพี่น้อง เต้นขึ้นรถนำกัน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กระปอม

รอบยิ้มพิมใจ กฐินน้อย

อาจจะบ่ได้ไปนำดอกครับ แต่ว่าจะช่วยเหลืออุปกรณ์การเรียน และกีฬา ครับ
    เป็นกิจกรรมที่ดีมากๆ ขอให้พี่น้องชาวบ้านมหาของเฮาช่วยกันสนับสนุนสิ่งดีแบบนี้ไว้ตลอดไปครับ

รอบยิ้มพิมใจ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    โตกระผม ชัดเจนแล้วครับ ล้าน % ไปนำบ่ได้ครับ...
    ผมฝากเงินเข้าบัญชีสมทบแล้วครับ หน่อยกะอย่าว่าเด้อครับ อิอิ(กะยังดีเนาะ)

ผมเป็นแค่ด้ายเส้นเล็กๆ ของเชือกเส้นใหญ่เท่านั้นเอง
    ขอบคุณอ้ายปลาสองน้ำหลายๆครับผม

วันศุกร์ยามแลง(กะคือมื้ออื่นยามแลง 9 ตุลา) ผมจะขนของส่วนหนึ่งไปที่โรงเรียน(จ.เลย)ก่อนครับ เพื่อแบ่งเบาภาระในวันที่ 22 ตุลา
    และแจ้งหนุ่มๆที่หวังจะแอ้มแป๋ผุสาว แฮ่ม...อาจจะได้มานั่งหาวหนาวท้ายกระบะเสียสละให้สาวๆนั่งในรถครับ ฮิๆๆๆ (เอ่าๆ อย่าฟ้าวเฮ็ดหน้าเบ๋จังซั่น )
    หลังกลับมาแล้ว ผมจะแจ้งรายละเอียดการเดินทางครั้งสุดท้าย และแจ้ง pm ถึงรายละเอียดต่างๆนอกเหนือจากนี้ให้ทางผู้สนับสนุนช่วยเหลือทุกท่านครับผม

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
    เจ้าซายน้อย
    ธุจ้า

Tags for this Thread