หัวข้อ: สมัครงาน ธนาคารเพื่อการเพื่อการส่งออกและนำแห่งเข้าประเทศไทย

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

สมัครงาน ธนาคารเพื่อการเพื่อการส่งออกและนำแห่งเข้าประเทศไทย

ตำแหน่งที่เปิดรับสมัคร

พนักงาน/เจ้าหน้าที่ดูแลระบบ
    ผู้วิเคราะห์ระบบ ฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ
    ผู้จัดการส่วนสินเชื่อโครงการระหว่างประเทศ
    ผู้บริหารส่วนตรวจสอบ
    พนักงานบัญชี
    พนักงานรับประกัน
    เศรษฐกรผู้ช่วย
    พนักงานวิเคราะห์
    พนักงานสินเชื่อ สาขาพระราม 2
    พนักงานประสานงาน
    พนักงานประชาสัมพันธ์
    พนักงานพัฒนาธุรกิจ

คลิกอ่านรายละเอียดและคุณสมบัติของผู้สมัคร
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอบคุณค่ะ พี่ปุ้ย บ่ถนัดจักอัน อิอิ สงสัย สิได้อยู่ สถาบันแชตแห่งชาติคือเก่าหละค่ะ 555555+
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ขอบคุณค่ะพี่ปุ้ย หลินร่อนใบสมัครไปแล้วค่ะ