หัวข้อ: นักร้องสังกัดคุ้มสามเสน - พงศ์ ทินการ&พล ทินเกิน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ฟังจากโตจริงๆ ว่าเพราะแล้ว ได้ฝีมือมิกซ์เสียงจากบ่าวกันต์แล้วกะยิ่งเพราะไปใหญ่เด้อ

เป็นกำลังใจให้อีก 1 แรงนะจ๊ะ พงศ์น้อย
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ม่วนแฮงจ้า ขอให้ไปถึงปลายฝันเด้อจ้า เป็นกำลังใจให้จ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอบคุณฝีมือการมิกซ์จากอ้ายบ่าวกันต์ และขอบคุณสำหรับ แรงใจ แรงเชียร์จากพี่น้องบ้านเฮาที่มีให้ด้วยดีเสมอมาครับ ทางนักร้อง ขาดตกบกพร่องแนวได๋กะขอโทษขออภัยพี่น้องเด้อครับ นักร้องบ้านเฮาพี่น้องครับ สิค่อยปรับ สิค่อยแก้จุดที่บกพร่องไปเรื่อยๆ ถ้าว่ามีโอกาสแท้ๆ สิไปร้องให้พี่น้องฟังสิทุกคนพุ่นล่ะครับ ขอบคุณจากใจจริงครับ พงศ์ ทินการ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พงศ์น้อย ส กสิน; 11-09-2009 at 00:41.

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    เสียงดีจังเลยค่ะ
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ป๊าดดดดดดดดดดดดดด อ้ายกับน้องมามีแต่ผู้หล่อๆ เน๊าะจ้า เพลงมวนคักจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ม่วนๆๆๆๆพงศ์ อ้ายเป็นกำลังใจให้ครับ ถ่าจั่งได๋อยากได้พระเอกมิวสิค กะติดต่ออ้ายมาเด้อ ยินดีค๊าบบบ 5555
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว