หัวข้อ: มาดูรูปวันเกิดป้ากันเด้อจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    hbd:สุขสันต์วันเกิดจ้าป้าขอให้คุณป้ามีร่างกายที่แข็งแรงจ้า และก็ขอให้คิดอะไรก็สมปราถนาเด้อจ้า

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    จ้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานพลพระยาแลจ๋าที่มาอวยพรใกบป้า
    จ้าขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานปีใหม่จ๋าที่มาอวยพรให้ป้าในวันเกิด
    จ้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานพินพงศ์จ๋าที่มาอวยพรวันเกิดให้ป้า
    จ้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานพงศกรจ๋าสำหรับคำอวยพรที่ให้ป้า
    จ้าขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานศรีทนได้จ๋าสำหรับคำอวยพรที่ให้ป้า
    จ้าขอบใจเด้อจ้าหลานแอนจ๋าสำหรับคำอวยพรที่ให้ป้าก็ขอสาธุสมพรปากจ้า

เซียงเคน
    Guest
    hbd:hbd:งานปาตี้ย์อบอุ่นดีคักเนาะครับคุณป้า ในโอกาสที่สาวขึ้นอีก 1 ปีแต๊กกะไห่คุณป้ามีความสุขหลายๆเด้อครับ
    ยาเจ็บยาไข้ มีเงินไหลมาเทมาเด้อครับคุณป้าที่ฮัก
    hbd:hbd:

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    0 จ้าป้าขอขอบใจหลานแต๊กของป้าหลายๆเด้อจ้าหลานฮักที่มาอวยพรให้ป้า สาธุขอให้สมพรปาก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    สุขสันต์วันเกิดครับป้า ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยเงินทองและมีอายุมั่นขวัญยืนเด้อครับผม
    (เค้กวันเกิดเป็นตาอร่อยอยู่ครับป้า แต่ผมมักไวน์ขวดวางอยู่ข้างๆเค้กนั่นนาได้จักแก้วคือสิกินข้าวเเซบ)

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    hbd:สุขสันต์วันเกิดค้าบป้า อย่าฉลองโดนหลาย ผมถ่าอ่านชีวิตจริงของหญิงตัวน้อย ยุเด้อค้าบ...ธุจ้า

hbd:ป้าจ๋า มีความสุขหลายๆเด้อจ้า อย่าเจ็บ อย่าจนนะค่ะ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    hbd: ป้าลำซิ่งจ๋า แม็กกี้บ่มีหยังมาให้นอกจากเค้กก้อนน้อยๆ พร้อมหัวใจ :heart: มอบให้ป้านะคะ

ขอให้ป้ามีความสุข สดชื่น แล้วกะม่วนๆ กับพี่น้องบ้านมหาไปอีกนานๆ นะคะ :1-
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

จ้าป้าขอขอบใจหลานผู้ก่อการรักจ๋าที่รักขอบใจหลายๆเด้อจ้าสำหรับคำอวยพรดีๆ
    จ้าป้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลานสาวทองแพงจ๋าที่รักขอบใจสำหรับคำอวยพรจ้า
    จ้าป้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลาน ปลาสองน้ำจ๋าสำหรับคำอวยพรดีๆให้ป้าในวันเกิด
    จ้าป้าขอขอบใจหลายๆเด้อจ้าหลาน คนไกลบ้าจ๋าที่รัก อิอิอิมาเอาไปดื่มเลยจ้ายังมีอีก
    จ้าหลานจ๋าป้าก็ขอขอบใจหลานๆทุกคนที่รักและคิดถึงที่ได้มากล่าวคำอวยพรดีๆให้กับ
    ป้าในวันเกิดสาธุ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นา ดอกจาน
    มาอวยพรคุณป้าจ๋า hbd:ขอให้คุณป้ามีความสุขสมปรารถนาทุกประการเทอญธุจ้า ด้วยความรักและเคารพ อย่างสูง ธุจ้า

นา ดอกจาน