หัวข้อ: วิธีติดตามผลงานของสมาชิก จากไฮ7

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน วิธีติดตามผลงานของสมาชิก จากไฮ7

มื้อนิซิมาแนะนำสมาชิกที่มักหรือติดตามผลงาน บทความ ของสมาชิกท่านอื่น

อันดับแรกให้ท่านคลิกที่ชื่อของสมาชิก ที่ท่านต้องการติดตามผลงาน และบทความต่างๆ

เมื่อคลิกแล้วท่านจะเข้าไปที่หน้าไฮเจ็ดของสมาชิกผู้นั้น ปกติแล้วท่านซิเข้าไปตอบข้อความ

เยี่ยมชมสื่อๆ

แต่นั้นบ่ได้หมายความว่าท่านได้เข้าไปเยี่ยมชมผลงาน บทความของสมาชิกผู้นั้นแต่อย่างได่

ให้ท่านแนมหาคำว่า สถิติของฉัน หาพ้อแล้วคลิกเถื่อหนึ่ง ค่อยๆ พอคลิกเข้าไปแล้ว

ให้หาคำว่า หาหัวข้อทั้งหมดที่คุณ ชื่อสมาชิก ตั้งขึ้น หาเห็นแล้วคลิกหม่องนิละครับ แล้วหัวข้อที่สมาชิกท่านนั้นตั้งขึ้นซิมาโชว์

ตามลำดับเวลา ตั้งแต่อดีตจนฮอดสู่มื้อ บาดนิท่านกะซิได้ฮู้ว่าสมาชิกผู้นินำเสนออิหบังไปแหน่ ตามที่ท่านสนใจ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    ขอบคุณคร้า
    บ่ค่อยมีผลงานหยังดอกจ้าอ้าย

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ขอบคุณครับ..........ทุกมื่อกะไช้แบบนี่ล่ะครับ ซอกหา...

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ธุจ้า ขอบคุณครับ...ยังมีอีกหลายอย่างที่ยังบ่เข้าใจปานใด๋
    ผมอ่านกติกาและการใช้งานเว็บบอร์ด ใด้ผลหลายครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    ขอบคุณจ้า แต่ว่าคลิกค่อย ๆบ่ได้ เม้าท์บ่ค่อยดีปานได๋

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอบคุณอ้ายบ่าวดีหลายครับ แฟนเพลงน้องใหม่บ้างคนยังบ่ทันได้เล่นเป็นเพิ่นกะสิได้ฮู้ได้เห็นดีหลายครับอ้าย
    ปกติผมกะเฮ็ดแบบนี้ล่ะครับเข้าหาเบิ่งกระทู้เก่าๆของพี่น้องบ้านมหาครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    อยากรุ้วิธีโพสต์รูปภาพน่ะคับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    โอ๋ แบบนี้บ้อคะ ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิมหลายคะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ขอบคุณหลายๆเด้อจ้า อ้ายบ่าว

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    โอ้ว..เป็นประโยชน์มากครับ..สำหรับมือใหม่..หัดซอกแซก..ครับ

Tags for this Thread