หัวข้อ: 9 ในดวงใจ

9 ในดวงใจ

9 ในดวงใจ

:heart::heart::heart:

ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

ข้าพระพุทธเจ้า ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ

มื้อนี้วันที่ 9 เดือน 9 ปี 2009

เด็กน้อยขอให้พี่น้องสมาชิกบ้านมหาที่รักและพี่น้องชาวไทยและทั่วโลก

ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาเด้อจ้า ...สาธุ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 09-09-2009 at 09:29.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ครับมื้อนี้เป็นมื้อดี ขอให้พี่น้องบ้านมหาของเฮาคึดแต่สิ่งดี ๆ แหละกะมีแต่แนวดี ๆ เข้ามาในชีวิต ทั้งหน้าที่การงานครับ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ๙ ๙ ๙ ขอ พระ องค์ ทรง พระ เจริญ ยิ่ง ยืน นาน

ด้วยเกล้า ด้วยกระ หม่อม ขอเดชะ

ข้าพระพุทธเจ้า ป้าลำซิ้ง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอให้พี่น้องบ้านมหาของพวกเรา จงมีความสุขในทุก ๆ สิ่งครับผม

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    และก็ขอให้หลานๆทุกๆในบ้านมหา นอกบ้านมหาจงมีแต่ความสุขความเจริญก้าวหน้า

สมความปราถนาทุก ก้าวไปด้วยเทอญ สาะธุ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ทีแรกผมก่าตกใจคับ วาแมนอาจารย์ให้เข้าแถวอีกรอบสอง มาฮู้ทีหลังคับวาเป็นงาน9ในดวงใจ

ขอให้ในหลวงของประชาชนชาวไทยทั่วทั้งผืนแผ่นดินไทย ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน ด้วยเทอญ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงคุ้มครองพระองค์ท่านด้วยเทอญ

ขอจงทรงพระเจริญ

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ ข้าพระพุทธเจ้ามิประสงค์จะออกนาม

หากข้าพเจ้าใช้คำราชาผิดหรืออย่างไรก็ขออภัยด้วยคับ ผมเป็นแค่คนด้อยประสบการณ์คับ

Tags for this Thread