หัวข้อ: สัมภาษณ์งาน หญิงแจ่มอยากเล่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18

สัมภาษณ์งาน หญิงแจ่มอยากเล่า

หญิงแจ่มใส อยากเล่ามั่ง แต่ไม่มีปัญญาไปโพส ใน ไดอารี่หรอกค่ะ เพราะสถานะยังเป็นน้องใหม่อยู่

เพิ่งกลับมาจากสัมภาษณ์งาน ของบริบัทแห่งหนึ่ง ที่ Huntington Beach บ้านดีเจปุ้ยแหละค่ะ ชื่อตำแหน่งเอาเสียโก้เลย ค่ะ QA Environment Document Control Clerk ว่าเข้าไปนั่น