หัวข้อ: สาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวพ่อแล
    บล็อก
    20

พบปะพูดคุย สาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้า

ขอลบนะคะธุจ้าธุจ้าธุจ้าธุจ้าสาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้าสาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้าสาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้าสาวไทยทางเดนมาร์กทางเหนือตำจอกกันส่งแต๋วกลับไทยจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวพ่อแล; 30-09-2010 at 20:26.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ปุ้ย
    สุขสันต์วันเกิดจ้าพี่แต๋ว ขอให้สุขภาพแข็งแรงจ้า มีความสุขมากๆๆนะคะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สุขสันต์วันเกิดเด้อจ้า..ขอให้สุขสมหวังทุกสิ่งดั่งใจหวัง เด้อจ้า:b-b

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    สุขสันต์วันเกิดพี่แต๋วจ้า
    หวังสิ่งใดกะให้ได้สมปรารถนาเด้อจ้า
    พี่แต๋ว คนตาฮักของน้องกุ้ง จุฟ จุฟ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เป็นตาอบอุ่นนำเนาะค่ะ เห็นพี่น้องตุ้มโฮมกันยามได๋ ขอให้มีความสุขตลอดไปเด้อค่ะ อวยพรย้อนหลัง และกะขอให้เดินทางกลับสู่มาตุภูมิอย่างปลอดภัยค่ะ..ม่วนๆเผื่อนำแน่ะ อิอิ
    มองต่าง..อย่างปลง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    มีคนไทยอยู่ใกล้ๆกันเป็นตาอบอุ่นคือพี่มิคว่าหละจ้าพี่แต่ว จั่งได่กะสุขสันต์วันเกิดย้อนหลังเด้อจ้า อายุมั่นขวัญยืนนำค่ะ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1
    เอื้อยสมัครน้องเขยแนคับ....หาฝรั่งมาฝากแนเด้อเอื้อยของฝากมแมะฮิ้ววววววววววววว

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง และขอให้เดินทางกลับบ้านค่าย ชัยภูมิ โดยสวัสดิภาพจ้าน้องแต๋ว กรี๊ด ๆ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    มีหมู่พวกคนบ้านเฮาหลายยุตั่วหละครับ ดนๆมาพ้อกันกะคือสิคลายเหงายุดอกเนาะครับ
    มาอวยพรย้อนหลังให้อยู่ดีมีสุข อย่าเจ็บอย่าจนเด้อครับ

hbd: ขอให้มีแต่ความสุข ร่ำๆรวยๆ อย่าเจ็บ อย่าจน ตลอดไปเด้อจ้า
    เดินทางกลับไปยามบ้านก็ขอให้ปลอดภัยทั้งไปและกลับเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน