หัวข้อ: คิดถึงฉันบ้าง...บ่คิดตังดอกจ้า

กระพริบตา คิดถึงฉันบ้าง...บ่คิดตังดอกจ้า

คิดถึงฉันบ้าง...บ่คิดตังดอกจ้า

คิดถึงฉันบ้างไม่คิดตังดอกหนา...
    แค่เสียเวลานิดหนึ่งคิดถึงบ้าง
    อย่างปล่อยให้ฉันต้องอ้างว้าง...
    คิดถึงกันบ้างนะคนดีฉันคิดถึงเธอ

ความคิดถึงเป็นสิ่งที่มีทุกมื้อที่คิดถึงคนดี...อยากให้คนดีคิดถึงกันบ้าง...อยากจะรู้ว่าอยู่ไกลกันขนาดนี้จะคิดถึงกันบ้างไหมนะ ทางนี้คือคิดถึงจังเลยจ้า...อิอิอิ

ฮู้บ่...ว่าคิดฮอด

เด็กน้อยน่ารัก

17 กันยายน 2552
    11.42 น.

ตื่นเช้ามาวันนี้คนดีคิดถึงฉันไหม ...คนของใจยังคิดถึงกันอยู่หรือจางหาย
    ฉันคิดถึงเธอทุกวันแทบใจสลาย...ไม่เสื่อมคลายคิดถึงแต่เธอทุกวันเอย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 18-09-2009 at 07:07.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกหินกอง
    ฮ่วยคือส่างมาคิดฮอดแต่เซ่าแท่ครับ...ผูดั๋ยน้อคือส่่างมาเฮ็ดให้เอื้อยเด็กน้อยคิดฮอด..อิอิ

ลานบุญ
    Guest
    คิดฮอดลานบุญนำแน่เด้อขั่น คนที่คิดฮอดเอ้ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ คือคิดฮอดคักกว่าเก่าน้อบาดนิ โอ้ยคิดฮอดจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แรงใจ
    คิดฮอดแรงใจนำจ้า อิอิอิ

Tags for this Thread