หัวข้อ: ถามหน่อยคับหากฝันเห็นพระเกจิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม

ถามหน่อยคับหากฝันเห็นพระเกจิ

,,,,ถามหน่อยคับหากฝันเห็นพระเกจิอาจารย์ องค์ใดองค์หนึ่ง และได้ถือดอกบัวเข้าไปกราบ นิมิตนี้หมายความว่ายังไงคับ ถามไว้ซือๆเด้อคับ เผือไผฮู้ก่าซอยบอกแหน่เด้อคับ>___________<""ถามหน่อยคับหากฝันเห็นพระเกจิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวนาตาลเขย่าโลก; 29-09-2009 at 12:32.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฝันเห็นเห็นพระเกจิอาจารย์ ท่านว่าจะมีชื่อเสียงเกียรติยศแผ่ไปทั่วไกล
    ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 64 , 490 , 261 , 711 , 384
    สีนำโชค ได้แก่ สีฟ้า
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศตะวันตก ครับ

-------------------------------------------
    ขอบคุณข้อมูลจาก : ทำนายความฝันครับผม

"อาจารย์ พล แห่งสำนักคุ้มสามเสน"

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ฝันเห็นเห็นพระเกจิอาจารย์ ท่านว่าจะมีชื่อเสียงเกียรติยศแผ่ไปทั่วไกล
    ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 64 , 490 , 261 , 711 , 384
    สีนำโชค ได้แก่ สีฟ้า
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศตะวันตก ครับ

-------------------------------------------
    ขอบคุณข้อมูลจาก : ทำนายความฝันครับผม

"อาจารย์ พล แห่งสำนักคุ้มสามเสน"
    ฮ่วยๆๆท่าน...หมอ..โอ๊ะ..ท่านอาจารย์ให้มา3โตเลยน้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    ฝันเเบบนี้เเถวไทอุบลบ้านผมเขาว่าเป็นลางบอกเหตุว่าถ้ายังโสด(บ่สดกะบ่ว่ากันเนอะ55+)คือบ่ทันได้เเต่งงานก่อนสิ้นปีนี้(เหลืออยู่3เดือนท่อนั้นฮิๆๆ)กะสิได้บวชอยู่ในร่มเงาพุทธศาสนาตลอดชีวิตพะนะ ถ้าเเต่งงานเเล้วกะเเล้วไปเด้อ...

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ฝันเห็นเห็นพระเกจิอาจารย์
    เป็นนิมิตหมายที่ดีครับ จะได้รับของมีค่า อาจจะเป็นชื่อเสียง ลาภยศ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ฝันเห็นพระเกจิอาจารย์นี้ถือว่าดีที่สุดครับ คือว่าท่านนี้ยังคอยปกปักรักษาเฮาอยู่ และครอบครัวชีวิตของเฮาสิมีความสุข ทางหน้าที่การงานกะดี สุขภาพก็ดี

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ฝันดีตั๋วนิ ฝันเห็นพระเห็นครูบาอาจารย์ เพ็นว่าดีเบิดจ้า อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ COLLETTE
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนไกลบ้าน2009
    ฝันเเบบนี้เเถวไทอุบลบ้านผมเขาว่าเป็นลางบอกเหตุว่าถ้ายังโสด(บ่สดกะบ่ว่ากันเนอะ55+)คือบ่ทันได้เเต่งงานก่อนสิ้นปีนี้(เหลืออยู่3เดือนท่อนั้นฮิๆๆ)กะสิได้บวชอยู่ในร่มเงาพุทธศาสนาตลอดชีวิตพะนะ ถ้าเเต่งงานเเล้วกะเเล้วไปเด้อ...
    เห็นนำอ้าย อิ อิtim:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    แล้วถ่าฝันเห็นบรรพบุรุษที่ร่วงลับไปแล้วหล่ะค่ะแปลว่าจั่งได๋?