ขอต่ออีนะ

ที่พักผมเป็นเกสเฮ้า ชื่อวันวิสาเกสเฮ้า อยู่ในเมือง ตอนเช้าก็เช่าจักยารแถวนั้นปั่นเที่ยว
Re: อยากไปเที่ยวเมืองลาวค่ะRe: อยากไปเที่ยวเมืองลาวค่ะ
Re: อยากไปเที่ยวเมืองลาวค่ะRe: อยากไปเที่ยวเมืองลาวค่ะ
ผมชอบคุยกับแม่ค้า ต่อรองราคา เขาพูดเพราะครับ กำลังซื้อส้ม โลละ 3000 กีบ (12 บาท) หวานมาก พึ่งขึ้นจากเรือ
Re: อยากไปเที่ยวเมืองลาวค่ะ
รถโดยสารก็มีให้นั่ง เรือก็มีให้เช่า
ขากลับผมแวะกิ่วกะจับ อากาศหนาวมากๆๆๆ หมอกก็ลงจัด แต่ก็มีอะไรๆประทับใจมากๆ