หัวข้อ: แนวกินมื้อที่น้องทองแพงมายามจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ทำงานที่อำเภอพรเจริญ จ.หนองคาย
    โอย......
    อยากเล่ามาเกี่ยวข้าวซ่อยเดหนอ
    คือซิม่วน
    หยั่งกิน กะมะแต่แนวแซบๆๆๆๆ
    ไททางได่หนอครับ

ขอบคุณอย่างสุดซึ้งจ้า อบอุ่นแฮง กินจนพุงกางเลยอิอิ
    ขอบคุณเจ้าพ่อผู้ใหญ่และแม่ผู้ใหญ่คุ้มสามเสนและพี่น้องคุ้มสามเสนเด้อจ้าให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง จนคิดว่าแม่นรู้จักกันมาเป็นสิบปีแล้ว บ่คิดว่าสิมีมื่อนี้จากโลกตัวหนังสือจนได้มาพบพ้อพี่น้องตัวเป็นๆในโลกแห่งความจริงได้เว่าได้คุยได้กอดนำอิอิ(เอื่อยๆสุคน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวทองแพง; 24-10-2009 at 22:04. เหตุผล: เขียนผิดจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

หน่ายซุมนี้เด๊ครับ มื้อพี่้น้องมายาม มีแนวกินดี ๆ บ่เอิ้นกันจำคำเนาะ

ย่านตะเฮาไปยาดแนวกินเผิ่นเนาะ ตะซังคัก ฮ่า ๆ ๆ

ฮิ้ววววววววววววว คิดฮอดสุคนเด้อครับ บ่ได้พ้อกันดนหล่ะครับ

ยินดีนำน้องแพงเนาะ มีคนมาฮับมาต้อนหลายครับ อบอุ่น อบอุ่น

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    เอื้อยเด็กน้อยยยยยยยยยยยยยยย
    หนอนอยากกินดักแด้แหม๋จ้า.........

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ดักแด้น่ากินเนาะ :-* นานแล้วบ่เคยใด้กินเลยครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    แซบหลายเด่น้อตำถั้วบักกอกนำย่างปลาพร้อมมีกะเเนวมักครับอิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เด็กบ้านนอก
    โอ้ยๆๆๆๆๆอิฉาตามีความสุขหลายน้อ

Tags for this Thread