หัวข้อ: DJ... เด็กน้อย ซูมใกล้ๆ ตัวเป็นๆ ครับ ...... ขอบคุณที่ยังรักกัน...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City

DJ... เด็กน้อย ซูมใกล้ๆ ตัวเป็นๆ ครับ ...... ขอบคุณที่ยังรักกัน...

เผื่อบางคนยังไม่รู้จักดีเจแสนสวยของเรา อิอิ....
    เอามาโพสให้พี่น้องบ้านเฮาเบิ่งจ้า ได้ยินแต่เสียงน่ารักๆ มานาน วันนี้ของ Close up ใกล้ๆ หน่อยเด้อจ้า

DJ... เด็กน้อย ซูมใกล้ๆ ตัวเป็นๆ ครับ ...... ขอบคุณที่ยังรักกัน...

:l-:l-:l-:l-:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พ่อบักเบนซ์; 21-10-2009 at 21:37.

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    สาวไหนละนี้ในตาช่วนฝัน อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นรินทร์ หนุ่มพอกะเทิน
    ณ มุมหนึ่งในเมืองหลวง
    หน้าตาน้องเด็กน้อย คือ ตาฮักแท้ ๆ ได้ยินเเต่เสียง ได้เห็นโตจริงมื้อนี้ คือเป็นขวัญตาแท้น้อ ขอให้จัดรายการไปโดนๆๆเด้อจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    โอ้ย น้อ ดีเจพล คือสิยิ้มเป้ยๆอยู่ละน้อ ที่เผิ่นได้เป็นจะของดารา หน้าตาหวานๆ คือดีเจเด็กน้อย นี่ละ
    สมฮักสมหวังไปดนๆเด้อดีเจพล เอ้ย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    พี่เด็กน้อยจ้า
    ปาดดดดด น้องกุ้งชิดซ้ายเลยเด๊นิ
    พี่สาวกุ้งตาฮักแท้จ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ป้าดดีเจเสียงหวานเป็นทุน ใจบุญเป็นเลิศ งามๆ ครับ

กรี๊ดดดดดดดด มันเป็นภาพลวงตาบ่ครับ หรือว่าภาพจริง อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ตะฮักหลายน้อ พี่สาวของเรา ^_^
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ป๊าดด ผมคงไม่ได้ฝันไปใช่มั้ยเนี่ย ฮ่า ๆ ๆ ๆ กรี๊ดดดด

แปะเอ้ย ภาพลวงตาเด้อ ฮ่า ๆ ๆ ฮิ้วววววว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 22-10-2009 at 08:52.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ auddy228
    บล็อก
    1

สว่างใจ

ภาพนี้ดูสวย ที่ผ่านมา (อย่าให้บอกความจริงเลย)