หัวข้อ: เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

พบปะพูดคุย เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...

เรื่องมีอยู่ว่า ชายคนหนึ่งเพิ่งจะเข้าพักในโรงแรม เค้าเห็นคอมพิวเตอร์เครื่องหนึ่งอยู่ในห้อง
    จึงตัดสินใจส่ง e-mail ให้กับภรรยา แต่เขาดันพิมพ์ e-mail address ของภรรยาผิดไป
    และได้ทำการส่ง e-mail นั้นไปโดยที่ไม่ได้เอะใจอะไรเลย!

ในขณะนั้น...ณ. ที่แห่งหนึ่งในฮุสตัน
    แม่ม่ายคนหนึ่งเพิ่งจะกลับจากพิธีฝังศพสามี
    เธอตัดสินใจเข้าไปตรวจดู e-mail โดยหวังว่าจะมีข้อความแสดงความเสียใจจากญาติๆ และเพื่อนฝูงส่งมาให้กำลังใจ

หลังจากเธอได้อ่านข้อความแรกจบลง เธอก็หมดสติ ล้มลงทันที

ลูกชายของเธอก็วิ่งเข้ามาในห้อง เห็นแม่นอนนิ่ง ตาค้างอยู่ที่พื้น
    โดยได้จ้องมองไปที่จอคอมพิวเตอร์ลูกชายได้เห็นข้อความเขียนไว้ว่า

To :ภรรยาที่รักของผม

Subject :ผมถึงเรียบร้อยแล้วน่ะ ไม่ต้องเป็นห่วง!

Date : 09พ.ค2007

ผมรู้ว่า คุณจะต้องแปลกใจเป็นอย่างมาก ที่ได้รับข่าวนี้
    ที่นี่มีคอมพิวเตอร์ด้วยล่ะ! และพวกเราก็ได้รับอนุญาตให้ส่งe-mail
    ถึงคนที่เรารักได้หนึ่ง คน
    ผมเพิ่งจะมาถึง และChecked inเรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้ทุกอย่างได้เตรียมพร้อมไว้หมดแล้วเพื่อรอต้อนรับ
    คุณที่จะมาถึงในวัน พรุ่งนี้.........

รัก...คิดถึงเสมอ....รีบมาล่ะ.....พวกเรารออยู่น่ะ

ปล. ถ้าให้ผมรอคุณนาน คุณยังไม่มาหาผมสักที

คืนนี้ผมจะไปรับคุณเองล่ะนะ ที่รัก !!!!!!!!!

เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...เรื่องนี้ มีอยู่ว่า...

--
    ที่มา FW:mail

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    55555555555555+++++++++
    เคยอ่านแล้ว กะอ่านอีก

ศึกษาหาความรู้

พบปะพูดคุย

ผุได๋น้อ ซ่างคึดมาได้ แต่กะเฮ็ดให้คนอ่านมีรอยยิ้มกันทุกคนแน่นอนครับ ขอบคุณครับ 55555555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล
    ถ้าเป็นเบลกะสิเป้นลมคือกันจ้าพี่น้อง...555555555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    55555 โอ้ย บังเอิญจัง ตลกอยู่จ้า ขอบคุณสำหรับ เรื่องขำๆ ทำให้มีความสุขค่ะ อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ว๊ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลอกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปทีชอบๆๆๆเด้อ ผ่อใหญ่เด้อ..ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Tags for this Thread