หัวข้อ: อย่าคิดว่าแม่หม้ายแล้วจะง่ายเสมอไป

บ้านมหาโพสต์ อย่าคิดว่าแม่หม้ายแล้วจะง่ายเสมอไป

อย่างคิดว่าการที่ฉันเป็นแม่หม้ายแล้วจะง่ายเสมอไปชะทุกเรื่อง

หญิงหม้ายอย่างฉันว่างตัวลำบาก ลำบากกว่าต้อนเป็นสาวอีกมากนัก จะคุยกับผู้ชายสักคน

ก็ต้องระวัง

ถ้าเค้ามีแฟน มีคุ่ ต้องระวังเป็นพิเศษ เดียวเค้าจะเข้าใจผิดหึงห่วงเอา

มีเพื่อนเป็นผู้ชาย ก็ต้องเสียจากการเป็นเพื่อน ก็เพียงเพราะว่า รูปลักษณ์

ความจริงใจและอ่อนโยนมีน้ำใจ ของเราที่มีให้กับทุกคน การที่ฉันเป็นคนเป็นกันเอง

อย่าคิดว่าฉันจะง่ายไปเสียทุกเรื่อง อย่ามาหลอกให้รัก แล้วจะทิ้งกันไปง่ายๆ

อย่าคิดว่าแม่หม้ายเป็นเพียงแค่ของผ่านทาง สำหรับฉันมันไม่ใช่ อย่าคิดว่าแม่หม้ายแล้วจะง่ายเสมอไป

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ... คนที่คิดอย่างนั้นก็มีใจคับแคบเกินไป...คงไม่มีใครคิดว่าคุณ นิ เป็นคนอย่างนั้นหรอกครับ

ขอบคุณคะที่เข้าใจ แต่ถ้าคุณได้เข้าใกล้ นิ แล้วจะเปลี่ยนความคิดก็ได้นะคะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    เป็นตัวของตัวเองน่ะดีที่สุดแล้วล่ะครับ เฮ็ดในสิ่งที่จะของเชื่อมั่น คิดดีทำดี กะพอแล้วครับ เป็นแรงใจให่เด้อครับ

อยากมีคนสักคนค่ะ...ที่รักและเข้าใจ ยอมรับความเป็นเราทุกเรื่อง ไม่ว่าจะเป็นไงก็รักจะมีไหม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เสือ
    เหงาๆก้อมาคุยกับผมก้อได้นะครับ

เผื่อคนเหงากับคนเหงา จะเข้าใจกัน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    คุณนิจ๋า ตนเป็นที่พึ่งของตน กลางคืนก็ช่วยตัวเองกะได้ดอกจ้า (บ่มีคนห่มผ้าให้ซั่นดอก)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อ้าว เป็นแม่หม้ายหรือเนี่ย นึกว่าสาววัยรุ่น เราแอบหลงรักตั้งนาน แง้ ๆ ๆ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    อ้าว เป็นแม่หม้ายหรือเนี่ย นึกว่าสาววัยรุ่น เราแอบหลงรักตั้งนาน แง้ ๆ ๆ
    รู้แล้วจะรักเค้าต่อ หรือจะเปลี่ยนใจจ้าพี่พลขา

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ไม่แน่นะอาจรักมากกว่าเดิมหลายร้อยเท่าก็ได้ ใครจะไปรู้ล่ะ อิอิ