หัวข้อ: ชั้นความรัก

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

พบปะพูดคุย อิอิ..

อย่าเด้อ อย่าเด้อ...
    ฮู้หยังกะ...อยู่ซือๆเด้อ

การมีกิก เป็นเรื่องธรรมชาติ (((ที่โหดร้าย)))
    ต่อ หัวใจและครอบครัว เอิ๊กส์ :l-
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ครั่งแรกที่ผิด ถือว่าให้อภัย ครั่งต่อไป ฉันจะตัดไม่ให้เหลือ ฉันจะปั่นให้ละเอียด ฉันจะเทที่โถชักโครก
    และจะกด ชักโครก และด้วยรักและห่วงใย จะเรียกรถพยาบาลให้ นะจ้าที่รักจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์
    ฮ่าๆๆๆ อย่าเด้ออ้ายพล
    เดี๋ยวจิสูญพันธุ์โดยบ่ฮู้โตเด๋
    แฟนพี่ที่ทำงาน กลับบ้านบ่กล้านอนหงายแล้วซุมื้อนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนอนชาเขียวโออิชิ; 11-11-2009 at 07:37. เหตุผล: ..

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สะใภ้อิสาน
    ครั่งแรกที่ผิด ถือว่าให้อภัย ครั่งต่อไป ฉันจะตัดไม่ให้เหลือ ฉันจะปั่นให้ละเอียด ฉันจะเทที่โถชักโครก
    และจะกด ชักโครก และด้วยรักและห่วงใย จะเรียกรถพยาบาลให้ นะจ้าที่รักจ้า

จ๊าก......น้องนิจ๋า น้องนิอย่าทำนะ นะ นะ เขา กลัว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    หง่ะ อ้ายพลคนหล่อค่ะ คำว่าเสียวสันหลังของปุ้ย หมายถึง ย่านโดนลูกหลง(เป็นกิ๊ก)
    โดยไม่รู้ตัว เป็นตอนใด๋ฮึ 55555+
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pui.lab
    หง่ะ อ้ายพลคนหล่อค่ะ คำว่าเสียวสันหลังของปุ้ย หมายถึง ย่านโดนลูกหลง(เป็นกิ๊ก)
    โดยไม่รู้ตัว เป็นตอนใด๋ฮึ 55555+
    นั่นนะสิ เป็นตอนไหนเนี่ย ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    ฮิ้วววววววววว ความลับถูกเปิดเผย

ลานบุญ
    Guest
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ปิดไว้จั๊กหน่อยแน่จ้า อิอิอิอิ ว่าสิขอเป็นกิ๊กจั๊กบาดอยู่แมะจ้า เบิดสิทธิ์เลยตั้วขั่น ฮิ้วววว อ้ายพลกะดาย

เป็นพี่เป็นน้องกันน่ะดีแล้วหล่าเอ้ย บริสุทธิ์ ยั่งยืน และยาวนาน ถ้าเป็นกิ๊ก กะ "ขอแค่เป็นกิ๊กหลอยส่งซิกสื่อทางออนไลน์ คือสิได้ซ่ำนั่นล่ะอ้ายกะดายหล่าเอ้ย .... ฮ่า ๆ ๆ ...พุ่นน่ะ ๆ

Tags for this Thread