หัวข้อ: อยากให้มีไว้ในกลุ่มครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

รอบยิ้มพิมใจ อยากให้มีไว้ในกลุ่มครับ

1.แบบส่งข้อความถึงสมาชิกทั้งหมด คือ เวลาส่งข้อความข่าวสารแจ้งสมาชิกซึ่งบางกลุ่มสมาชิกหลายคัก เป็นร้อยขึ้น การส่งข่าวสารบางทีกะส่งครั้งสะสิบ ยี่สิบ บางทีกะส่งบ่ได้ ถ้ามีแบบว่า ส่งถึงเพื่อนสมาชิกทั้งหมด จะดีมากเลยครับ

2.แบบสำรวจหรือโพล อยากให้มีไว้ในกลุ่มครับ เพื่อสะดวกต่อการโหวตหรือขอความเห็นได้ครับผม

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาครับอ้ายบ่าว อยากให้มีไว้ในกลุ่มครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

การสร้างโพล

2.แบบสำรวจหรือโพล
    ในระบบกลุ่มสังคมยังบ่มีบริการ

การสร้างโพล
    แนะนำให้ตั้งในบอร์ดกิจกรรมเพื่อสังคม
    เพราะในแบบสำรวจสามาถลิ้งก์ไปตามตัวเลือกต่างๆได้
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

รอบยิ้มพิมใจ

รับทราบครับอ้ายบ่าว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวกบินทร์
    ซุหม่อง...ที่ไป..!!!
    ดีๆ ครับดีหลาย กลุ่มผมสมาชิกกะบ่หลายดอกครับ...
    แต่ถะมี วิธีส่งข้อความที่ไวขึ้นกะสิดียุครับ สนับสนุนครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    อยากได้ระบบส่งจดหมายลูกโซ่ เอ๊ย ส่งจดหมายแบบกลุ่มเหมือนกัน

เมื่อนานๆ มาแล้วแม็กกี้กะเคยได้ใช้ยุ อิอิ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Tags for this Thread