หัวข้อ: ป่าช้า หลังวัด

หนุ่ม เกินร้อย
    Guest

สว่างใจ ป่าช้า หลังวัด

ป่าช้า หลังวัด

เอาภาพป่าช้าหลังวัดมาฝากให้เบิ่งครับ ฮิๆ

ร่วมสร้างกุฏิด้วยกัน ติดต่อ.....
    เบอร์โทรศัพท์ 0810285382 ครับ
    หมายเลขบัญชี ธ.กรุงไทย สาขา อำเภอ พยัคฆภูมิพิสัย
    เลขที่บัญชี 4231669724
    ชื่อเจ้าของบัญชี นางวิชุดา ลาศแสง.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-11-2009 at 17:12.

Guest

กุฏิ ที่ผมอยู่ ที่บ้านผมครับ กำลังต้องการ เจ้าภาพมา

สร้าง ให้ใหม่อยู่ครับตอนนี้ นี้ไม่ใช้บ้านนะครับ แต่เป็น

กุฏิ ที่ผมจะอยาก มีเจ้าถาพ มาสร้างใหม่ เพราะมันจะ

พังลงมาแลัวละครับ ถาพถ่ายนี้ ถ่ายมาตะกี้นี้เองครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

พบปะพูดคุย หือ....ชังเเน

หือ....ชังเเนกะว่า จะมาปลงแมะมีแต่บ่อนำหือ....ชังเเน
    ป.ล จักบาทหนอกุฏิที่จะสร้างใหม่แมะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ญา ทิวาราช; 22-11-2009 at 17:20. เหตุผล: ..............

Guest

นี้คือ กุฏิ ที่ผมจำพรรษา ที่ผ่านมา อยุ่ที่ อ จังหาร

จ ร้อยเอ็ด งบกุฏิ หลังนี้ แสนสาม ครับผม

ผมอยากได้แบบนี้รึ เล็กกว่านี้ครับ ตอนนี้

ผมกลับมาอยู่บ้าน ที่ บ้านนาสีนวล ต นาสีนวล

อ พยัฆภูมิพิสัย จ มหาสารคาม ครับ งบที่จะ

สร้างยังไม่มีเลย ครับต้องการเจ้าภาพ อยู่ครับ

ผมตอนนี้

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

เกาทัณฑ์

c06:ประกาศเชิญสาธุชนผู้ใจบุญเด้อคับ

"บุญมากหรือน้อยที่ไร้ผลไม่มี"

:heart::heart::heart::heart::heart:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-11-2009 at 17:10.

Membership renewed สัญลักษณ์ของ บ่าวจ้ำ
    ขัวข้วมของหนองคาย
    บล็อก
    2

พบปะพูดคุย จ้ำแจมจัง

คือบ่เอารูปผู้อยากได้กุฎิมาเบิ่งนำแหน่ล่ะครับ

บ่เห็นรูปบ่ซ่อยเด้อ..อิอิ

ไสล่ะหมายเลขบัญชีน่ะ........
    ..Dreams it, Believe it, Do it..

Guest

สว่างใจ

รูปผมอยู่ใน ธรรมะ-รักษาจิต Religion ที่มี งานสวดเสริมบารมี นะครับ

ติดต่อผ่านผมเลยก็ได้ ครับผม
    เบอร์โทรศัพท์ 0810285382 ครับ
    หมายเลขบัญชี ธ.กรุงไทย สาขา อำเภอ พยัคฆภูมิพิสัย
    เลขที่บัญชี 4231669724
    ชื่อเจ้าของบัญชี นางวิชุดา ลาศแสง.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-11-2009 at 17:07.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    โอ่ๆๆ เป็นจั่งซั่นติท่าน .. เฮ็ดแต่บาปนิง่ายเนาะ เฮ็ดบุญเบิ่งกะหน๋าขะน้อยกะดาย.. อิอิอิ..
    ปล. ป่าช้าคือร่มรื่นแท่ะท่าน .. ย่านๆแต่ว่าเข้ามาเบิ่งเส้ยขะน้อยกะดาย แนวบ่ถืกธาตุกันนิมักดอก..บรื๋ออ
    มองต่าง..อย่างปลง

Membership renewed สัญลักษณ์ของ บ่าวจ้ำ
    ขัวข้วมของหนองคาย
    บล็อก
    2

รอบยิ้มพิมใจ จ้ำแจมจัง

เมือฮอดเมืองไทยประมาณต้นปีหน้า

ผมสิโอนไปสมทบทุนทำบุญสร้างกุฎินำเด้อครับ
    ..Dreams it, Believe it, Do it..

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    อืม.... ป่าช้า กับหนองนําหลังวัดมาเป็นตาไปลงเลขดีแท้ครับ อิอิๆๆ ได้เจ๋งๆส่งเข้าเมล์แหน่เด้อ ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc