หัวข้อ: ขอเชิญชวนดาวน์โหลด myradiotoolbar และ Shortcut สถานีเพลง บ้านมหาดอทคอม

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

เรื่องฮิตน่าอ่าน ขอเชิญชวนดาวน์โหลด myradiotoolbar และ Shortcut สถานีเพลง บ้านมหาดอทคอม

สวัสดีครับพี่น้องบ้านมหา และอีสานเรดิโอ ดอทคอมทุกท่าน
    มื้อนี้ ดีเจเต็มขอแนะนำ และเชิญชวนพี่น้องทุกท่าน มาดาวน์โหลด toolbar
    ที่เป็นของบ้านมหาครับ ฟรีๆ ครับ เพิ่มความสะดวก สบายให้พี่น้องทุกคนครับ
    บ่ว่าสิเป็น วิทยุออนไลน์บ้านมหา กล่องขอเพลง และระบบค้นหาข้อมูลที่แสนง่ายดายครับ ดีเจเต็มฯได้ทดลองใช้แล้วครับ
    ใช้งานได้ดีมากครับ สะดวก สบาย เร็วทันใจ
    โดยที่เราบ่ต้องพิมพ์เลยครับ เพียงเราคลิกบ้านมหาก็มาแล้วครับ

ดาวน์โหลดที่นี่
    baanmaha Toolbar Download

ขอเชิญชวนดาวน์โหลด myradiotoolbar และ Shortcut สถานีเพลง บ้านมหาดอทคอม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ขอบคุณครับโหลดแล้วสะดวกหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ว๊าววว ไฮ เทค เริ่ด ค่ะ เริ่ด โหลดไว่แล่ว ขอบคุณหลาย จ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณน้องเต็มครับ ที่นำเสนอสิ่งดี ๆ ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Shadow007
    แจ่มเลยจ้าอ้ายเต็ม ขอบคุณจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ขอบคุณจ้าแหล่มๆเลย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Thadjunior
    โหลดไปใช้แล้วครับ มักหลาย ขอบคุณผู้นำเสนอคร้าบc06:c06:

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เพิ่มบริการลิ้งก์ข้อมูลหลัก และหมวดหมู่ที่สำคัญเข้าไปอีก

ลองใช้เบิ่งเด้อ รองรับทั้ง IE และ Firefox

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    งึกๆงักๆ

จ๊วดจ๊าด จึ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:1-:1-:1-

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

เรื่องฮิตน่าอ่าน แจกสิ่งอำนวยความสะดวก จากบ่าวคนเดิม

สวัสดีครับมื้อนี่ดีเจเต็มฯขอนำเอาสิ่งดีๆจากท่านเว็บมาสเตอร์คนเก่งของเฮามาฝากครับ
    นั่นก็คือ
    แจกสิ่งอำนวยความสะดวก จากบ่าวคนเดิม เป็นสิ่งอำนวยความสะดวกครับไว้เข้าฟังเพลงในบ้านมหาครับ

เพียงแต่เฮาดาวน์โหลดที่นี่

แล้วแตกไฟล์ โดยการคลิกขวา Extract Here ตามภาพประกอบนี้ครับแจกสิ่งอำนวยความสะดวก จากบ่าวคนเดิม

ได้แจกสิ่งอำนวยความสะดวก จากบ่าวคนเดิม ออกมาแล้วก็ดับเบิ้ลคลิกใช้งานได้ทันทีครับ (ควรจะนำไปวางไว้หน้าเดสทอปเด้อครับ)จากการพัฒาของท่านบ่าวคนเดิมครับ เว็บมาสเตอร์บ้านมหาดอทคอมของเฮาครับ

c06: c06: c06:

Tags for this Thread